Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★ ขาย เรื่อย เปื่อย ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★  (อ่าน 18850 ครั้ง)

Spunperee

• member
ว่าจะลงน้องอ้วนซะหน่อย พ่อกล้ามโต เล่นหลังไมค์ไปซะแร้นนนน ^ ^

CJ10 สวยมาก

jaaut

• member
คิดไม่ออกบอกไม่ถูก  ขอจอง WORLDSOUND WSF80 คับ น้า เดียวโทรไป

จัดไปฮะเสี่ย ^ ^

WORLDSOUND WSF80 ขายแล้วจ้าาาาา ^ ^
[/quote]
มีกีต้าดีๆวันนี้ เพราะพี่ให้  ;D ;D ;D

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
รอชมเพิ่มเติมอีกครับน้าเฮ็ม

ได้เลยฮะ ไม่ต้องรีบฮะ ยังมีอีกพอสมควรคับ ^ ^

ตอนนี้กําลังชกลมเตรียมความพร้อม

มาๆๆๆๆๆ เด๋วล่อเป้าให้ อิ อิ ^ ^

ปล. แอบเห็นไปเติมกระสุน ปล่อยออกอีกแล้วนะฮะ ข่วงนี้ดุเดือดน่าดูนะฮะ ^ ^

ว่าจะลงน้องอ้วนซะหน่อย พ่อกล้ามโต เล่นหลังไมค์ไปซะแร้นนนน ^ ^

CJ10 สวยมาก

แม่นนนนนแล้วววววว ^ ^
ปล. สังเกตุบน HC ในรูปนะฮะ พ่อกล้ามโต ขับป้ายแดง มาทีเดียว 2 คัน เบยยยย 555+ ^ ^

คิดไม่ออกบอกไม่ถูก  ขอจอง WORLDSOUND WSF80 คับ น้า เดียวโทรไป

จัดไปฮะเสี่ย ^ ^

WORLDSOUND WSF80 ขายแล้วจ้าาาาา ^ ^

มีกีต้าดีๆวันนี้ เพราะพี่ให้  ;D ;D ;D
[/quote]

ต้องขอบคุณน้า jaaut ที่วางใจเลือกใช้กีต้าร์จากสังกัดของผมอีกตัวนะฮะ ขอบคุณจากใจฮะ ^ ^
★Acoustic Ministry★

hotbigcat

• member
หวั่นไหว มีโปรรับเทรินไหมครับ

kaerk

• member
นอกเรื่องนิดครับน้า hemp พอมีทายาทน้องเมซซี่บ้างไหมครับ เสียงดีๆหน่อยเล่นสนุกๆ แม่เค้าอยากหามาไว้เล่นยามว่างครับ

★ hemp ★

• member

ตอนนี้ยังไม่มีรับเทรินฮะ แต่ถ้าจะรับ ก็จะรับเฉพาะกีต้าร์ในสังกัดตัวเองเท่านั้นครับ ว่าแต่น้า hotbigcat มีกีต้าร์ในสังกัดพระรามสองบ้างอ่ะยังคับ ^ ^

นอกเรื่องนิดครับน้า hemp พอมีทายาทน้องเมซซี่บ้างไหมครับ เสียงดีๆหน่อยเล่นสนุกๆ แม่เค้าอยากหามาไว้เล่นยามว่างครับ

555 + ยาวเลยหล่ะฮะ ตอนนี้มีคิวจองลูกๆอยู่ 21 คิว และยังไม่มีแม่ตัวไหนท้องเลยฮะ ไม่ทันใจวัยรุ่นเลย ถ้าผสมเองได้นะ 555+ ^ ^

นานแน่นอน ผมไม่ได้บรีดน้องหมาเป็นธุรกิจ บรีดเองล้วนๆ ไม่เคยเอาลูกหมาคนอื่นมาขาย ( ถ้าทำแบบนั้น รวยเละฮะ ) เน้นสวยตามมาตรฐานสายพันธุ์ฮะ ใครได้ลูกหมาจากผมไปปลื้มทุกคนฮะ แต่ถ้าน้ารอได้ก็โทรมาคุยต่อคิวได้เลยฮะ ^ ^

"JB@11"

• member
  • Thai Rock'n Roll Star
HILLBILLY by KISO SUZUKI W60

Top : Solid Spruce   
Back & Sides : Jacaranda   
Neck : Mahogany   
Fingerboard : Rosewood   
Bridge : Rosewood   

อีก 1 ผลงานของ KISO SUZUKI ช่างทำกีต้าร์ชื่อดังในสายวินเทจเจแปน ส่วนมากบ้านเราจะมีแต่เบอร์เล็กๆนะฮะ ใครเคยมีจะทราบดีว่าเสียงแจ่มแค่ไหนฮะ ^ ^
มีร่องรอยตามกาลเวลา ป้ายขาดไปบางส่วนฮะ ลูกบิดเปลี่ยนมาจากญี่ปุ่นนะฮะ มีรอยที่ไม้ข้าง ไม้ลามิเนตแหว่งไป 1 ชั้นตามภาพ ( มี 3 ชั้นนะฮะ ระวังอ้วนกันด้วย 555+ ) ไม่มีผลกับเสียงแน่นอนฮะ ^ ^
มุกเพียบฮะ ไม้สวยเลย เสียงกรุ๊งกริ๊งแน่นอน เล่นง่ายหายห่วง ท้าให้มาลองเลยฮะ เสียงเกินราคาแน่นอนฮะ ^ ^

★★★★★★★★★★★★★★★★★★

ตัวนี้ใครชอบ หวานๆ กังวานหยาดเยิ้ม
Picking ใส
Melody ชัดๆ
Stump เด้งๆ

ตัวนี้ตอบสนองกิเลสแนวนี้ครบครัน
งานไม้หน้า กริ๊บๆ ไม้หลังสวยครับตัวนี้
เฮียใจดีให้ผ่อน กันสะใจ ครับ

นานๆจะว่าง เจอก็จัดไป อิอิ

วัยรุ่นใจร้อน ระหว่างรอ Rakuten ปรับเทคนิค 5555
Rock'n Roll Star

kaerk

• member

ตอนนี้ยังไม่มีรับเทรินฮะ แต่ถ้าจะรับ ก็จะรับเฉพาะกีต้าร์ในสังกัดตัวเองเท่านั้นครับ ว่าแต่น้า hotbigcat มีกีต้าร์ในสังกัดพระรามสองบ้างอ่ะยังคับ ^ ^

555 + ยาวเลยหล่ะฮะ ตอนนี้มีคิวจองลูกๆอยู่ 21 คิว และยังไม่มีแม่ตัวไหนท้องเลยฮะ ไม่ทันใจวัยรุ่นเลย ถ้าผสมเองได้นะ 555+ ^ ^

นานแน่นอน ผมไม่ได้บรีดน้องหมาเป็นธุรกิจ บรีดเองล้วนๆ ไม่เคยเอาลูกหมาคนอื่นมาขาย ( ถ้าทำแบบนั้น รวยเละฮะ ) เน้นสวยตามมาตรฐานสายพันธุ์ฮะ ใครได้ลูกหมาจากผมไปปลื้มทุกคนฮะ แต่ถ้าน้ารอได้ก็โทรมาคุยต่อคิวได้เลยฮะ ^ ^

ฮั่ยยะ21คิว คงรอไม่ไหวครับ พอดีช่วงนี้ก็ดูไปเรื่อยๆครับ แต่ติดใจน้องเมซซี่จริงๆน่ารกมากครับ

Twinbee

• member
อ่า นี่ทำอะไรกันอ่า ยังไม่ทันลงรูปขายกันแล้วหรอ 55+

★ hemp ★

• member
@ "JB@11" --- ขอบคุณอย่างแรงฮะพ่อกล้ามโต ได้รับยอดโอนแล้วนะคับ ส่วนเรื่องหญ้าอ่อน เด๋วเราค่อยคุยกัน 555+ ^ ^

@ kaerk --- 555+ ถ้ารอ ผมเดาคร่าวๆว่า 3 ปี + แน่นอนฮะ ซื้อปอมนี่ต้องระวังคับ โดยมากจะไม่ใช่สายแท้คับ พอโตมาทุกอย่างจะฟ้องออกมาเองฮะ แต่ถึงอย่างไรแท้ ไม่แท้ ไม่สำคัญ สำคัญที่ความรักและความผูกพัน ลองเลี้ยงดู แล้วจะรู้คับ ^ ^

@ Twinbee --- วัยรุ่นเล่นมาเลือกที่บ้านเลยฮะ ไวบ้าง ช้าบ้าง ก็ว่ากันไปคับ ^ ^

joeykid

• member
  • joe neck solid
CJ10 เท่าไหร่ก๊าบ น้าเฮ็ม :o :o :o :o
ฟิง-เก้อ-สะ-ตาย

★ hemp ★

• member
CJ10 เท่าไหร่ก๊าบ น้าเฮ็ม :o :o :o :o

ขายไปแล้วอ่ะจิ น้าโจสุดหล่ออออ วัยรุ่นบุกมาบ้านเลยฮะ ยังไม่ทันได้ถ่ายรูปเป็นที่ระลึก น้องอ้วนก็ทิ้งผมไปแล้วฮะ ^ ^

joeykid

• member
  • joe neck solid
ฟิง-เก้อ-สะ-ตาย

"JB@11"

• member
  • Thai Rock'n Roll Star
@ "JB@11" --- ขอบคุณอย่างแรงฮะพ่อกล้ามโต ได้รับยอดโอนแล้วนะคับ ส่วนเรื่องหญ้าอ่อน เด๋วเราค่อยคุยกัน 555+ ^ ^

มาดักหญ้าอ่อน ดันมาเจอ Maple !!! ไปไม่เป็นเลย
เดี๋ยวเข้า กทม ค่อยว่ากันใหม่ครับ เฮีย

ขายไปแล้วอ่ะจิ น้าโจสุดหล่ออออ วัยรุ่นบุกมาบ้านเลยฮะ ยังไม่ทันได้ถ่ายรูปเป็นที่ระลึก น้องอ้วนก็ทิ้งผมไปแล้วฮะ ^ ^

วัยรุ่นใจร้อน แต่วัยรุ่นจากภูเก็ตเด็ดว่า ดีดให้ฟังเสียง 2 ที บอกเอาเลย 55555
Rock'n Roll Star

★ hemp ★

• member
ไม่ทันอีกแล้ว ฮ่าๆ

วันนี้อาจจะยังไม่ใช่เนื้อคู่คับ พี่กล้ามโตเล่นจู่โจมแบบไม่ตั้งตัวฮะ ผมก็โดนหลายท่านบ่นหลังไมค์มาเหมือนกันฮะ ^ ^

มาดักหญ้าอ่อน ดันมาเจอ Maple !!! ไปไม่เป็นเลย
เดี๋ยวเข้า กทม ค่อยว่ากันใหม่ครับ เฮีย

วัยรุ่นใจร้อน แต่วัยรุ่นจากภูเก็ตเด็ดว่า ดีดให้ฟังเสียง 2 ที บอกเอาเลย 55555

เรื่องหญ้าอ่อนนี่ไว้คุยหลังไมค์นะฮะ ส่วนเรื่องเสี่ยภูเก็ตนี่หายห่วงฮะ ใจเกินร้อยฮะ อิ อิ ^ ^

ขอบคุณทุกท่านที่โทรมาสอบถามฮะ พรุ่งนี้มีลงเพิ่มแน่นอน ทั้งขาย ทั้งประมูล กันเลยทีเดียวเชียวฮะ จัดหนักแน่นอน หยอดกระปุกรอกันไว้ได้เลยฮะ ^ ^

ใครอยากเห็น Yamaha 1st Gen ลงสนามประมูล ขอเสียงหน่อยฮะ เหอะๆๆๆๆๆๆ ^ ^

ฟ้าฉายไมโครโฟน

• member
    • FARSHINE
เหมาหมดเลยดีมั้ย ครับ  ;D

พี่เฮมป์ ในกระทู้ฟ้าฉาย ผมไม่ได้ตอบ เพราะ จะเอาไว้เป็นกระทู้ปักหมุดนะครับ
เลยเข้ามาป่วนกระทู้นี้แทน สบายดีเนาะ ลูกๆผมเป็นไงมั่ง
大家好,我叫意風泰國人

Spunperee

• member
เอามาให้หมดบ้านนั่นแหล่ะ นี่คือคำสั่ง กปปส. (กีต้าร์ปล่อยไปให้สิ้น) ;D

★ hemp ★

• member
เหมาหมดเลยดีมั้ย ครับ  ;D

พี่เฮมป์ ในกระทู้ฟ้าฉาย ผมไม่ได้ตอบ เพราะ จะเอาไว้เป็นกระทู้ปักหมุดนะครับ
เลยเข้ามาป่วนกระทู้นี้แทน สบายดีเนาะ ลูกๆผมเป็นไงมั่ง

สบายดีตามอัตภาพหล่ะคับพี่แฟรงกี้ ส่วนลูกๆตอนนี้ตัวเหม็นกันเลยฮะ พ่อมันไม่ว่างอาบน้ำให้ซะที เฮียสบายดีนะคับ ^ ^

เอามาให้หมดบ้านนั่นแหล่ะ นี่คือคำสั่ง กปปส. (กีต้าร์ปล่อยไปให้สิ้น) ;D

ผมขอแสดงเจตนา อารยะขัดขืนคับ ขายหมดแล้วจะเอาไรเล่นหล่ะเสี่ย ใจคอ แต่ถ้าพี่โค้กจะเหมายกบ้านก็ว่ามาฮะ ^ ^

hotbigcat

• member

prateepmc17

• member
  • ทางของเรา...ตัวของเรา
เข้าไปลองมาแล้วทั้ง 2 ตัวที่เหลือสรุปแว่

HILLBILLY by KISO SUZUKI W60

เสียงดีเกินราคาได้ไม้หลัง Jacaranda ด้วยจะบอกให้ 

หาไม่ได้อีกแล้วนะพี่น้อง

ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องตําหนิ...จัดไปเลยราคานี้

อีกตัว YAMAKI 160 GEN1

เสียงดีมากหวานฉํ่า....เมโลดี้เป็นเม็ด

ตัวกีต้าร์ลายละเอียดเยอะจริงๆ....สวยงามเก๋าหายากด้วย

ได้ลองแล้วหลอนไปชั่วขณะ

ส่วนใครจะหลอนมากหลอนน้อยอันนี้อยู่ที่ภูมิต้านทานแล้วฮะ

ทําในในสิ่งที่ใจรัก