Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★ . 11 . 12 . 13 . ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★  (อ่าน 86781 ครั้ง)

joeykid

• member
  • joe neck solid
น้าเฮ็มครับ L6 เสียงจะแขงๆทุกตัวรึป่าวครับ แฺฮะๆ
ฟิง-เก้อ-สะ-ตาย

Spunperee

• member
อย่างนี้มันต้อง ไฝว์ ไฝว์ ไฝว์ ;D
ปล.ไม่เกี่ยวการเมืองนะฮะ  YW1000 เดี๋ยวมันน้อยใจจะรับมาไว้ดีไม๊เนี่ย

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
น้าเฮ็มครับ L6 เสียงจะแขงๆทุกตัวรึป่าวครับ แฺฮะๆ

ถ้าหมายถึงตัวที่น้าเพิ่งรับไป ผมว่าไม่แข็งนะครับ หวานเลยด้วยซ้ำ ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยู่กับสไตล์การเล่นของแต่ละคนด้วยนะคับ ยังไงก็โทรมาคุยกันได้นะคับ ^ ^

อย่างนี้มันต้อง ไฝว์ ไฝว์ ไฝว์ ;D
ปล.ไม่เกี่ยวการเมืองนะฮะ  YW1000 เดี๋ยวมันน้อยใจจะรับมาไว้ดีไม๊เนี่ย

ของอย่างนี้ มีเนื้อคู่คับเสี่ย อาจเป็นใครสักคน หรือจะเป็นเสี่ยโค้กสุดหล่อจากบางบัวทอง เหอะๆๆๆ ^ ^
★Acoustic Ministry★

★ hemp ★

• member
เตรียมพบกับโปรเจคใหม่ " ซื้อปีนี้ จ่ายปีหน้า " เร็วๆนี้ฮะ ^ ^

Spunperee

• member
เตรียมพบกับโปรเจคใหม่ " ซื้อปีนี้ จ่ายปีหน้า " เร็วๆนี้ฮะ ^ ^
จัดมาให้ไวช้าอยู่ใย ออกยาพระราม2 ขอจองน้องนางก่อนเลยนะ

prateepmc17

• member
  • ทางของเรา...ตัวของเรา
ทําในในสิ่งที่ใจรัก

joeykid

• member

สุดยอดโปรเจค ส่งท้ายปีเก่า ฮ่าๆ

"JB@11"

• member
  • Thai Rock'n Roll Star
Wow
Mega Project
Rakuten Rama2

มีผ่อนครบรับของมั้ย 555555
Rock'n Roll Star

★ hemp ★

• member
จัดมาให้ไวช้าอยู่ใย ออกยาพระราม2 ขอจองน้องนางก่อนเลยนะ

หากแต่ท่านพระยาบางบัวทองเพียงเอื้อนเอ่ยมา ข้าจะกุดหัวมันให้สิ้น บัดเด๋วนี้ เต้ง เต่ง เตงๆๆๆ 555+ ^ ^

wow !

woooooooo oooo ooo oo o oo   o  ^ ^

สุดยอดโปรเจค ส่งท้ายปีเก่า ฮ่าๆ

โปรเจคใหม่ จัดให้แรงๆคับ ^ ^
ว่าจะเปิดอีกโปรเจค ส่งท้ายเมียเก่า ต้อนรับเมียใหม่ฮะน้า แฮปปี้นิวเมียนะฮ๊าาฟฟฟ 555+ ^ ^

Wow
Mega Project
Rakuten Rama2

มีผ่อนครบรับของมั้ย 555555

อยากได้แบบไหนให้เอ่ยมาคับ พี่กล้ามโตตตตตต 555+ ^ ^

ปล. ยังไม่ลืมเรื่องลูกทัวร์นะ 555+ ^ ^

11 . 12 . 13 . นี้เจอกัลลลลฮะ เปิดกระทู้ใหม่ พร้อมโปรใหม่ส่งท้ายปลายปี ^ ^

วันที่ 11 เดือน 12 ปี 2013 เวลา 14.15 น. มาแน่ อาบน้ำ ปะแป้งรอได้เลยฮะ ขอบอก ^ ^

★ hemp ★

• member

bigbrown

• member
จะมีงบเบาๆ สำหรับคนอย่างเรามัยน๊า

★ hemp ★

• member
จะมีงบเบาๆ สำหรับคนอย่างเรามัยน๊า

เริ่มต้นที่ 4999 บาทคับ ^ ^

joeykid

• member
เข้ามารอเปนคนแรก กิกิ 

เผื่อจะมี FG-300 ป้ายแดงเก่าๆ มาให้ผ่อนบ้าง ฮ่าๆ ;D ;D ;D ;D

mannjuu

• member
ทะด้า...
มารอน้า Hemp

Spunperee

• member
เลยฤกษ์แล้วลวดเพี้ย

★ hemp ★

• member
มาแล้ววววววว แต่รอนิสนะฮะ ขัดข้องทางเทคนิคเล็กน้อยฮะ ^ ^

http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=38205.0

"JB@11"

• member
  • Thai Rock'n Roll Star
มาแล้ววววววว แต่รอนิสนะฮะ ขัดข้องทางเทคนิคเล็กน้อยฮะ ^ ^

http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=38205.0
รออยู่ปากซอย กิกิ แวะมาส่ง เด็ก20 กว่าๆ 5555
Rock'n Roll Star

prateepmc17

• member
  • ทางของเรา...ตัวของเรา
ขอจองวินหน้าปากซอยก่อนเลย....กลัวไปไม่ทัน
ทําในในสิ่งที่ใจรัก