Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามผู้รู้ พอดีสนใจ S-Yairi อยู่ครับ มีวิธีดูอย่างไรครับ  (อ่าน 784 ครั้ง)

a-chonburi

• member
ถามผู้รู้ พอดีสนใจ S-Yairi อยู่ครับ มีวิธีดูอย่างไรครับ
เพราะหาข้อมูลอ่าน บางท่านบอกว่า โรงงานจีนซื้อไปผลิตแล้ว บางท่านก็บอกว่า ยังผลิตอยู่ทั้งที่จีน และญี่ปุ่น
ข้อเท็จจริงเป็นอย่างไรครับ สนใจ S-Yairi YD-120 อยู่ครับ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด

ตกลงถามเรื่องK.Yairi หรือ S.Yairi ครับเพราะเป็นคนละยี่ห้อกัน
noomxman

a-chonburi

• member

a-chonburi

• member

ตกลงถามเรื่องK.Yairi หรือ S.Yairi ครับเพราะเป็นคนละยี่ห้อกัน
S-yairi ครับ ผมพิมพ์ผิดครับ