Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ***ขายแล้ว*** Marshall AS50D Acoustic Amp. สภาพใหม่ ประหยัดกว่าออกห้างหลายพัน  (อ่าน 1349 ครั้ง)

Jack of Clubs

• member
ขายแล้วครับ
พี่ฝากลงขาย Marshall AS50D เป็นแอมป์สำหรับอคุสติกใช้งานมาแล้ว 1ปี สภาพยังใหม่
ออกห้างประมาณ 16000 ขายแค่ 9500ต่อรองได้นิดหน่อย โทรหาเจ้าของโดยตรงเลยครับ

ติดต่อ: o88-4982หกหก8 คุณมนตรี (User : Jude)
จุดนัดพบ: จรัลฯ75 หรือนัดตามที่สะดวกทั้งสองฝ่าย

ขอบคุณอคุสติกไทยครับ

martanz

• member
สวยครับ

Jude

• member
ขายไปแล้วครับนัดรับของวันอาทิตย์นี้ครับ