Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: *** ขายแล้วนะครับ *** ขาย YAMAHA F-310 สาย D'ad EXP26 สภาพใหม่ 96%  (อ่าน 1166 ครั้ง)

pyneng

• member
ขาย YAMAHA F-310 พร้อมกระเป๋า (ซื้อมา 300 บาท) คู่มือต่างๆ เหล็กขันคอ
สภาพประมาณ 96% (พลาสติคปิคการ์ดยังไม่ได้แกะ)
อายุประมาณ 1 ปี
เหมาะสำหรับผู้เริ่มต้น หรือต้องการใช้ลุยๆ

เพิ่งเปลี่ยนสาย Dadario EXP26 เบอร์ 11 ได้ประมาณ 1 เดือน
สายยังใหม่ เล่นได้อีกนานครับ  (ซื้อที่นครหลวงฯ 500 บาท)

ขายแล้วครับ ขอบคุณ acousticthai ครับ