Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้Tab เพลงวัยรุ่นแบบ fingerstyle อ่ะครับ  (อ่าน 12993 ครั้ง)

kaizer123

• member
Re: อยากได้Tab เพลงวัยรุ่นแบบ fingerstyle อ่ะครับ
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 06:02:49 »
ส่งไปแล้วนะครับ ☺

madoadza

• member
Re: อยากได้Tab เพลงวัยรุ่นแบบ fingerstyle อ่ะครับ
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 06:15:40 »
นี่ตกลง zabinmaru มาขอ Tab หรือแจก Tab เค้าครับเนี่ย หึหึ ;D
พยายามบอกตัวเองไว้เสมอว่าอยากเก่ง ต้องมั่นซ้อมหนัก

Mook :)

• member
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 06:53:56 »
55+ งานงอกเยย

ohm_pea

• member
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 11:01:00 »
ขออนุญาตินะครับ อ้า... ผมว่าคนที่เคยได้รับ tab จากเจ้าของกระทู้ไป น่าจะเข้ามาตอบขอบคุณ และก็ช่วยกันส่งต่อๆๆ ไปให้กับเพื่อนที่เขายังไม่ได้ และเมื่อเพื่อนๆที่ยังไม่ได้ ได้รับไปแล้ว ก็เข้ามาทำเช่นเดียวกัน ต่อไปเรื่อยๆๆ สงสารเจ้าของกระทู้ เพราะผมก็เคยเป็นเจ้าของกระทู้แจก tab จนขี้เกียจส่งเมล แต่ก็มีเพื่อนๆๆ ที่ได้ไปส่งต่อๆๆกันไป สังคมจะอยู่ได้ต้องไม่เห็นแก่ตัวครับ
จันทาร ดีกว่า จันไร

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 11:09:11 »
ขออนุญาตินะครับ อ้า... ผมว่าคนที่เคยได้รับ tab จากเจ้าของกระทู้ไป น่าจะเข้ามาตอบขอบคุณ และก็ช่วยกันส่งต่อๆๆ ไปให้กับเพื่อนที่เขายังไม่ได้ และเมื่อเพื่อนๆที่ยังไม่ได้ ได้รับไปแล้ว ก็เข้ามาทำเช่นเดียวกัน ต่อไปเรื่อยๆๆ สงสารเจ้าของกระทู้ เพราะผมก็เคยเป็นเจ้าของกระทู้แจก tab จนขี้เกียจส่งเมล แต่ก็มีเพื่อนๆๆ ที่ได้ไปส่งต่อๆๆกันไป สังคมจะอยู่ได้ต้องไม่เห็นแก่ตัวครับ

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ หรือใครที่สามารถอับโหลดขึ้นพวกเว็บที่ไว้แชร์ไฟล์ เช่น 4share (ผมใช้ตัวนี้อยู่ ดีมาก) ก็เอามาลิ๊งค์ให้ดาวน์โหลดกันไปครับ จะได้ไม่ต้องรบกวนให้ต้นทาง หรือท่านอื่น ๆ ต้องคอยส่งเมลล์ต่อให้ จริง ๆ ก็ไม่ได้ยุ่งยากหรอกครับเรื่องส่งเมลล์ แต่ถ้ามันสามารถดาวน์โหลดได้เลย มันจะสะดวกกว่าต้องมารอส่งเมลล์ จริงมั๊ยครับ

จึงเรียนมาเพื่อพิจารณาครับ ฮิฮิ ^^

ohm_pea

• member
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 11:10:46 »

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ หรือใครที่สามารถอับโหลดขึ้นพวกเว็บที่ไว้แชร์ไฟล์ เช่น 4share (ผมใช้ตัวนี้อยู่ ดีมาก) ก็เอามาลิ๊งค์ให้ดาวน์โหลดกันไปครับ จะได้ไม่ต้องรบกวนให้ต้นทาง หรือท่านอื่น ๆ ต้องคอยส่งเมลล์ต่อให้ จริง ๆ ก็ไม่ได้ยุ่งยากหรอกครับเรื่องส่งเมลล์ แต่ถ้ามันสามารถดาวน์โหลดได้เลย มันจะสะดวกกว่าต้องมารอส่งเมลล์ จริงมั๊ยครับ

จึงเรียนมาเพื่อพิจารณาครับ ฮิฮิ ^^
ขอคุณพี่มากครับ อิอิ มีเพื่อนแล้ว เผื่อโดนรุม จาได้มาแบ่งผมบ้าง อิอิ

kaizer123

• member
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 15:01:43 »
ไม่เป็นไรหรอกครับๆ ใครขอผมก็ให้ 5555555

ohm_pea

• member
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 15:41:39 »
ไม่เป็นไรหรอกครับๆ ใครขอผมก็ให้ 5555555
เยี่ยมช่างมีน้ำใจเหลือล้น 555 แต่เดี๊ยวจะเป็นอย่างที่พี่บอก (อิอิ ใช้พี่ เพื่อดูเด็ก)

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 15:48:42 »
ถ้าคนไทยมีน้ำใจต่อกันทุกคนทุกเรื่อง บ้านเราคงน่าอยู่กว่านี้ขึ้นอีกมากมายครับ ส่วนผม ยอมรับว่าขี้เกียจไล่ตามส่งเมล์ครับ ถ้าทีเดียวก็ ok บางทีมันจะมาเรื่อย ๆ ทีละคนสองคน ผมเลยชอบอับโหลดแล้วให้ดาวน์โหลดกันเอาเองเลย ชอบก็โหลด หรือไม่ชอบแต่อยากโหลดก็ไม่ว่ากันครับ ^^

Awssiwnohop

• member
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 17:51:16 »
ได้รับแท็บเพลงแล้วนะครับ ขอบคุณมากเลย นี่ครับ ลิ้งค์ ผมอัพโหลดให้แล้วนะครับ -0-

http://www.4shared.com/file/pYDkXLgu/_online.html

baitorys

• member
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 20:55:04 »
ได้รับแท็บเพลงแล้วนะครับ ขอบคุณมากเลย นี่ครับ ลิ้งค์ ผมอัพโหลดให้แล้วนะครับ -0-

http://www.4shared.com/file/pYDkXLgu/_online.html
ขอบคุณมากครับ ผมว่าวิธีนี้สะดวกมากครับ

nco4433

• member
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 21:18:42 »
แจ่มจริงๆครับ

sdmspy

• member
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 19:28:16 »
ขอด้วยครับ มาช้า T^T
กำลังหัด Finger Style ครับ

brightt123

• member
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 19:43:55 »
รักไม่ต้องการเวลา ;D เพลงนี้ที่ fingerstyle เป็นเพลงแรก

อิอิ
goo.gl/VS15K

u4517122

• member
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 00:30:03 »
ขอ รักไม่ต้องการเวลาด้วยครับ ขอบพระคุณครับ                 [email protected]

kaizer123

• member
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 06:05:15 »
http://www.4shared.com/file/pYDkXLgu/_online.html น้าAwssiwnohop แปะให้แล้วนะครับ

ohm_pea

• member
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:33:25 »
อ้า...เยี่ยม แปะไว้ซะเลย

Mook :)

• member
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 10:58:19 »
แปะไว้เลย ถูกต้องที่สุด ใครอยากได้ก็โหลดไป ไม่ต้องเสียเวลารอเราส่ง เราก็ไม่ต้องเสียเวลาส่งหลายๆที ถูกมั้ย ง่ายๆ
จิ้มโหลดแล้ว ก็เม้นขออภัย เอ้ย ขอบคุณซะ เนอะ...!!

iamday

• member
  • Fake 'User Online & Ghost Member
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 11:01:50 »
ตั้งกระทู้ขอ กลายเป็นกระทู้แจกไปเลยครับ ๕๕๕

Tab รวมๆ ที่ผมเคยโหลดเก็บไว้ครับ
(แต่ยังไม่เคยเล่นเพลงพวกนี้เลยครับ ๕๕๕)

ไฟล์ GuitarPro

1 กดและดีด ตรงนี้เบาๆนะจ๊ะ  - 95.78 Mb

2 กดและดีด ตรงนี้เบาๆนะจ๊ะ  - 34.98 Mb

แตกไฟล์รวมกันนะครับ

http://www.prchecker.info/check_page_rank.php << อยากรู้ว่าเวปมีคนเข้าเวปคุณเท่าใดเช็คๆๆๆๆๆๆ

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2011, 14:18:32 »
เพื่อนคนไหนได้ tab เพลงหยุดไปแล้ว รบกวนแบ่งปันให้หน่อยนะครับผม ^^
[email protected] ครับ