Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (ขายแล้วครับ) ราคาพิเศษ 55,000 บาท ยาวไปครับ TAYLOR GS8 ผลิตปี 2008  (อ่าน 13433 ครั้ง)

nagul

• member
น้า Gamo Lab น่าลองลงรูปที่ซ่อมแซมแล้วดูครับ จะได้เป็นตัวเปรียบเทียบประกอบการตัดสินใจของน้าๆที่มองๆอยู่
ซี่รี่ 8 ราคานี้ยังไงก็คุ้ม ผมเอาใจช่วยนะครับ ขอให้ออกไวๆ ครับ

Gamo Lab

• member
น้า Gamo Lab น่าลองลงรูปที่ซ่อมแซมแล้วดูครับ จะได้เป็นตัวเปรียบเทียบประกอบการตัดสินใจของน้าๆที่มองๆอยู่
ซี่รี่ 8 ราคานี้ยังไงก็คุ้ม ผมเอาใจช่วยนะครับ ขอให้ออกไวๆ ครับ

ขอบคุณมากครับคุณ nagul สำหรับคำแนะนำและกำลังใจ ผมเลยขอนำรูปที่ได้ซ่อมมุมที่บิ่นมาแล้วมาให้ดูครับ

พอดีวันนี้ได้มีโอกาสฟัง Bourgeois ของคุณ oomsin มา เลยทำให้รู้สึกยิ่งชอบยี่ห้อนี้มากขึ้นจึงขออยากระดมทุนสู้ครับ

furch1975

• member
สวยสุดๆ
แค่ได้เล่นก็สุขใจ..

Gamo Lab

• member
สวยสุดๆ

ขอบคุณมากครับคุณ furch1975 แล้วไม่สนใจรับไปดูแลหรือครับ... :) :) :)

Gamo Lab

• member

เงียบเหงาจังครับช่วงนี้....สนใจอยากเห็นตัวจริงและลองเล่น โทรติดต่อสอบถามได้ครับ อุดม 0816266222 ครับ

Gamo Lab

• member
กีต้าร์ยังอยู่ครับ สนใจติดต่อ อุดม 0816266222 ครับ

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
    • www.mugenguitarshop.com
แจ่มครับน้าอุดม^^
www.mugenguitarshop.com
MUGEN_guitar_SHOP

ศิลป์ พุทธิจริต

• member
  • เล่นไม่ต้องเก่ง แต่เล่นให้มีความสุขก็พอ
Re: ขาย TAYLOR GS8 ผลิตปี 2008 สภาพดีมากๆ ราคาพิเศษจริงๆ 58,000 บาท
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 23:59:06 »
กีต้าร์สวยและน่าเล่นมากๆครับ ขายได้ไวๆครับเชียร์เลยครับ

ขอบคุณครับคุณ panit แล้วไม่สนใจเป็นเจ้าของตัวนี้เหรอครับ

สนใจอยุ่ครับ แต่ตังค์ไม่มี อิอิ มาช่วยเชียร์กีต้าร์ดีๆคร้าปปป
Tnv360 / gad 50 / d1

friendny222

• member
  • คนหัวใจเซอร์
ราคานี้ถูกมากเรยคับบบ เชียร์คับ
Rock"N"Roll Forever

Gamo Lab

• member

ขอบคุณมากครับน้าตั้มที่มาช่วยเชียร์ครับ

กีต้าร์สวยและน่าเล่นมากๆครับ ขายได้ไวๆครับเชียร์เลยครับ

ขอบคุณครับคุณ panit แล้วไม่สนใจเป็นเจ้าของตัวนี้เหรอครับ

สนใจอยุ่ครับ แต่ตังค์ไม่มี อิอิ มาช่วยเชียร์กีต้าร์ดีๆคร้าปปป

ยังไงก็ขอขอบคุณคุณ panit มากครับที่เข้ามาช่วยเชียร์

ราคานี้ถูกมากเรยคับบบ เชียร์คับ

ขอบคุณครับคุณ friendny222 ที่เข้ามาช่วยเชียร์ ราคาถูกอย่างนี้ไม่สนใจรับไว้ดูแลบ้างเหรอครับ.... ;) ;) ;) ;) ;)

friendny222

• member
  • คนหัวใจเซอร์
ช่วงนี้จนมากครับถ้ามีเงินเสร็จแน่  อิอิ

ขอบคุณมากครับน้าตั้มที่มาช่วยเชียร์ครับ

ยังไงก็ขอขอบคุณคุณ panit มากครับที่เข้ามาช่วยเชียร์

ขอบคุณครับคุณ friendny222 ที่เข้ามาช่วยเชียร์ ราคาถูกอย่างนี้ไม่สนใจรับไว้ดูแลบ้างเหรอครับ.... ;) ;) ;) ;) ;)
Rock"N"Roll Forever

Gamo Lab

• member
Re: (ขายแล้ว)ราคาพิเศษ 55,000 บาท ยาวไปครับ TAYLOR GS8 ผลิตปี 2008
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 18:38:51 »
วันนี้มีคนรับไปดูแลแล้วครับ ขอบคุณAcousticthai มากครับ