Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รวมเดอะแก็งค์ชาวมิตติ้งหน่อย  (อ่าน 17394 ครั้ง)

eesanan

• member
Re: รวมเดอะแก็งค์ชาวมิตติ้งหน่อย
« ตอบกลับ #140 เมื่อ: มกราคม 22, 2014, 23:57:51 »
รอฟังข่าวครับว่าจะเป็นวันไหน ถ้าลงตัว ไปแน่นอนครับ

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
Re: รวมเดอะแก็งค์ชาวมิตติ้งหน่อย
« ตอบกลับ #141 เมื่อ: มกราคม 23, 2014, 07:32:37 »
ตั้งกระทู้ใหม่.....เรียกแขกเลยครับ....

Piyawat.H

• member
« ตอบกลับ #142 เมื่อ: มกราคม 23, 2014, 12:30:53 »
ถ้ามีโอกาสคราวหน้า รบกวน "น้าวัฒน์" มาร่วมเล่นสนุกๆ ด้วยกันนะครับ ระลึกถึงครับ

ป.ล. ต้องขอขอบพระคุณน้า Protong ด้วยครับที่กรุณาให้ผมยืม Gibson เพื่อเล่นในวันนั้น
       และผมทำเรื่องยุ่งที่ลืม Capo ไว้ที่กีต้าร์ จนน้า Protong ต้องลำบากส่งกลับมาให้ผมอีก ขอบคุณมากๆ ครับ

ผมต้องขอขอบคุณ "น้าอ่ำ" ด้วยครับ ที่กรุณา Corus ทำให้สนุกขึ้นแยะ ยินดีที่ได้รู้จัก "น้าอ่ำ" นะครับ

และต้องขอขอบคุณ "น้าทอม" ที่ได้กรุณาร่วมสนุก เล่นกีต้าร์ด้วยกันทุกครั้งเมื่อพบกันในงาน Meeting ขอบคุณครับ
       ครั้งนี้ดู "น้าทอม" ตั้งใจมากๆ เลย

ระลึกถึงทุกท่านนะครับ

ขอบพระคุณน้าหน่อยมากๆ ครับ ที่สละเวลาไปมอบความสุขให้กับทุกคนในงาน และขอบคุณทุกท่านที่่ไม่ได้เอ่ยนาม และไม่ได้ถ่ายคลิปไว้
โดยเฉพาะน้ากุลา, น้าทอม, น้าตู่ น้าหมุ่ย,สารวัตรภู,ทีม อ.พารวย, น้าจากกำแพงเพชร, น้าไก่ น้าต๋อง น้าหนุ่ม,น้าหนุ่ย, น้ากวาง, น้าอภินันท์ เชลซี, น้าต่อ สามช่าคาราบาว,
 และพิเศษคอรัสคนเก่ง น้าอ่ำ โบโซ๋, น้าสุขสวัสดี, น้าซัดดำ ประทับใจทุกท่านครับ

***  ขอบคุณน้าหน่อย, น้าทอม, ที่ให้เกียริตเชิญขึ้นเวที  เรียนด้วยความสัจจริงครับว่า เพิ่งหัดเล่น
เจอกันใหม่มิตติ้ง รอบหน้าครับ ขอไปฟัง และบันทึกภาพเช่นเคย

nhoy

• member
« ตอบกลับ #143 เมื่อ: มกราคม 23, 2014, 13:02:04 »
^^
ระลึกถึงน้าๆ ทุกท่านเลยครับ .. รู้สึกเป็นเกียรติมากที่ได้รู้จักและพบปะกันในวันนั้นครับ :)

ป.ล. ขอให้น้าวัฒน์ ได้กีต้าร์ตัวใหม่ที่มองๆ ไว้เร็วๆ นะครับ :)

xavier samak

• member
« ตอบกลับ #144 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 09:08:12 »
เอะ น้าๆเพื่อนๆ หายไปไหนหมด สงสัยครั้งนี้คงจะ จุดไม่ติด
.....เติมแก๊สหน่อย .... เพื่อจะได้จุดติดครับ

apinan14

• member
« ตอบกลับ #145 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 10:25:24 »
อาจเป็นเพราะว่าช่วงนี้สถานการณ์บ้านเมืองยังไม่ปกติ คงต้องให้ผ่านพ้นไปก่อน ค่อยมาลงชื่อเพิ่มกันอีก

cha-cha

• member
« ตอบกลับ #146 เมื่อ: มกราคม 27, 2014, 13:51:57 »
น้าอภินันทน์พูดถูกครับ ไว้ให้ผ่านช่วงนี้ไปก่อนค่อยคิดอ่านอีกที่ครับ