Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ♯♪♫♬︵♮♯♪♫♩♯² ขออนุญาตปลดปล่อยครับ Ovation USA ░░▒▒▒▓▓▓██  (อ่าน 32180 ครั้ง)

Boysize

• member
เก็บตังค์อีกหน่อยครับน้าฟู พยายามอยู่ครับ
ขอบคุณครับ เอาใจช่วยนะครับ 8)

314ยังอยู่มั๊ยครับ ถ้าอยู่รบกวนขอรูปครับ [email protected]
ยังอยู่ดีครับ ส่งรูปไปแล้วนะครับ ขอบคุณครับผม 8)

เอา k.yairi r1-rb แลก 314 เพิ่ม 10000 ได้ไหมคับ ไม่เอาเคส 0866679153
ขอปล่อยก่อนนะครับ ตอนนี้ของเต็มบ้านเลยครับ ขอบคุณครับที่สนใจ 8)

nhoy

• member
ขออนุญาตเข้ามาเชียร์ Ovation 6778 LX Standard Elite อีกครับ สวยงามและน่าเล่นมากครับ

kong0214

• member
ผมก็ชอบครับแต่เกินงบไปหน่อยอิๆๆๆ ที่สำคัญเอาเข้าบ้านไม่ได้แน่ๆมีหวังฟังพวกบ่นๆๆๆๆๆๆๆๆหนวกหูมากครับ ต้องหาเซฟเฮ้าท์ซุก

nhoy

• member
ขออนุญาตเข้ามาเชียร์อีกครับสำหรับ Ovation 6778 LX Standard Elite

Chomp

• member
  • Anybody who plays guitar is a friend of mine
สวยงามทุกตัว
Music is my Life

Boysize

• member
ขออนุญาตเข้ามาเชียร์อีกครับสำหรับ Ovation 6778 LX Standard Elite
สวยงามทุกตัว
ขอบคุณอีกครั้งครับ :-*

pondpond

• member
ดันครับ (ชอบดู ไม่อยากให้ตกจอ555)

Boysize

• member
ดันครับ (ชอบดู ไม่อยากให้ตกจอ555)
ขอบคุณครับ น้าpondpond มาดูของจริงได้เลยครับ  :-*

pondpond

• member
ย่องมาแอบมองครับ

Boysize

• member
ย่องมาแอบมองครับ
ขอบคุณครับ น้าpondpond 8)

nhoy

• member
6778 LX Standard Elite น่าเล่นมาก ขอแสดงความยินดีกับท่านเจ้าของใหม่ด้วยนะครับ

pondpond

• member
ยินดีด้วยครับ ตัดใจได้ซะทีอิๆๆ

lonzaa

• member
ขออนุญาตเจ้าของกระทู้ครับ ตัวที่รับมาครับ
Wonderful tonight finger style
คนคำนวญ มิสู้ฟ้าลิขิต

Boysize

• member
ขออนุญาตเจ้าของกระทู้ครับ ตัวที่รับมาครับ
Wonderful tonight finger style

เยี่ยมมาก ขอบคุณมากๆ ครับ
ชื่นชมและชื่นชอบสำเนียงกีต้าร์ของน้องโจ๊กมากครับ :-* :-* :-*