Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนเพื่อนๆพี่เเนะนำกีต้าร์โปร่งสีดำสักตัวทีครับ ^^  (อ่าน 545 ครั้ง)

พอดีอยากได้กีต้าร์โปร่งสักตัว want สีัดำเหลือเกิน เเต่งบมีประมา่ณ 5,000 รบกวนเเนะนำมือใหม่เเบบกระผมทีครับ  ;D

เน้นโซโล ชอบเสียงนุ่มๆ    :-X

nhoy

• member
ยินดีต้อนรับนะครับ
ถ้าขยับงบได้สักหน่อย ลองดู Walden CG570CEB ครับ
และถ้าตกลงใจอย่างไร ควรติดต่อสอบถามทาง Music City เซ็นทรัลพระราม 9 ดูก่อนนะครับว่าของยังมีอยู่หรือไม่
ขอให้ได้กีต้าร์โปร่งสีดำตามที่ต้องการนะครับ

ขอบคุณมากนะครับ ^^