Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: OM กับ OM deep body ขนาดต่างกันมากไหม  (อ่าน 743 ครั้ง)

aa

• member
OM กับ OM deep body ขนาดต่างกันมากไหม
« เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2013, 22:51:53 »
และเสียงต่างกันยังไงครับ :)

nhoy

• member
Re: OM กับ OM deep body ขนาดต่างกันมากไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2013, 23:53:26 »
เรียนน้า aa
เสียงต่างกันครับ ตัว Deep Body เสียงค่อนข้างจะแน่นเต็มกว่า แต่ยังคงไว้ซึ่งความคมชัดของแต่ละโน็ตได้ดีครับ
และแม้แต่ขนาดของ Body ก็ยัง หนา-บาง ต่างกันออกไป สุดแต่เทคนิคการออกแบบของแต่ละแบรนด์ด้วยครับ