Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กระเป๋าแบบนี้หาได้ที่ไหนครับพี่  (อ่าน 1203 ครั้ง)

หนุ่มน้อย "อคู๊สติก"

• member
  • ดนตรีคือชีวิต แต่ไม่ไช่ทุกสิ่งในชีวิต ^^
กระเป๋าแบบนี้หาได้ที่ไหนครับพี่
« เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2013, 02:11:02 »
พอดีไปได้เต่าเล็กๆมา  1 ตัวครับ  อยากได้ โฟมเคส  ฮาร์ดเคสไม่ไหว ผมขี่มอไซครับ  เล่นร้านกลางคืนอะครับ  หรือกระเป๋าที่บุหนาๆครับ  แบบ  สายสพายไท่ขาดง่ายด้วยพี่   มีเสนอราคาไว้เลยครับ  หรือแอดไลน์   tumza989

ต้องขยันซ้อมให้มากกว่านี้ ๆๆๆๆๆๆๆ

sweetgarlic

• member
  • ห้ามเข้าwebเกินวันละ2ครั้ง อาจทำให้เสียตังได้
Re: ตามหาโฟมเคสหรือ กระเป๋าบุหนาๆ ใส่ เต่าน้อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2013, 08:03:33 »
...

• member
  • ดนตรีคือชีวิต แต่ไม่ไช่ทุกสิ่งในชีวิต ^^
Re: ตามหาโฟมเคสหรือ กระเป๋าบุหนาๆ ใส่ เต่าน้อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2013, 08:40:08 »
มันคือปอ๊ปพรูํสหนะครับ  ตัวเล็กสุดของโอเวชั่น
ต้องขยันซ้อมให้มากกว่านี้ ๆๆๆๆๆๆๆ

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2013, 12:39:09 »
อัพครับๆๆๆๆ

• member
กระเป๋าแบบนี้หาได้ที่ไหนครับพี่
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2013, 13:14:39 »