Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย guitar yamaha LL16 all solid (ปิดกระทู้ขายแล้วครับ)  (อ่าน 12228 ครั้ง)

martanz

• member
ใหม่มากครับ

Lorlek

• member
ใหม่มากครับ
ใหม่จริงๆครับน้องmatanz

chung2009

• member
ตามเชียร์ครับ
ต่อพี่จนไปซื้อ Taylor ซะแล้ว...แต่ยังชอบสเปคไม้ตัวนี้จริงๆครับ

MeRCILesS

• member
รอราคาถึงงบ ปั๊ป ไปสู่ขอปุ๊ป ฮ่าๆๆ   เชียร์ครับ  ราคานี้ สภาพนี้

Lorlek

• member
ตามเชียร์ครับ
ต่อพี่จนไปซื้อ Taylor ซะแล้ว...แต่ยังชอบสเปคไม้ตัวนี้จริงๆครับ
เอ้าไม่มาเองรับน้องยาผมละ ผมคุยง่ายอยู่แล้วtaylorก้อเสียงดีครับคนละสไตล์ครับ
รอราคาถึงงบ ปั๊ป ไปสู่ขอปุ๊ป ฮ่าๆๆ   เชียร์ครับ  ราคานี้ สภาพนี้
ราคานี้สุดๆแล้วครับน้าmerciless

Lorlek

• member
วันจันทร์มีคิวนัดแลกกีต้าร์ครับมีการเปลี่ยนแปลง ไม่แลกหรือ ขายต่อ จะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

Lorlek

• member
ขอดันก่อนครับ คนที่จะแลกกีต้าร์ผมโทรติดไม่รับสายซักพักปิดเครื่อง ใครสนใจโทรมาก่อนได้เลย

Lorlek

• member
ขอดันนิดนุง

Lorlek

• member
Re: ขาย guitar yamaha LL16 all solid (ปิดกระทู้ขายแล้วครับ)
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2013, 15:54:13 »
(ปิดกระทู้ขายแล้วครับ ขอบคุณบ้านไม้ไทยครับ)