Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย guitar yamaha LL16 all solid (ปิดกระทู้ขายแล้วครับ)  (อ่าน 12227 ครั้ง)

Lorlek

• member
กีต้าสวย ใหม่ มากครับน้า ^^
สวยมากครับ ยังใหม่กิ๊กอยู่เลย...
ขอบคุณน้าguitarrismและน้า ราเชนครับที่ช่วนเชียร์

kangaroo

• member
มี taylor410ce ปี2000 เคยลงขายแล้วแต่อยากแลก อยู่บุรีรัมย์  สนใจโทร 089 9475599 ตี๋

Lorlek

• member
มี taylor410ce ปี2000 เคยลงขายแล้วแต่อยากแลก อยู่บุรีรัมย์  สนใจโทร 089 9475599 ตี๋
taylorขอผ่านก่อนน้าkangkarooขอบคุณมากครับที่สนใจ

Lorlek

• member
dunยามเช้า

แวะมาเชียร์ช่วงเช้าครับ LL16^^
^^'

ple2515

• member
แฟนYAHAMA ไม่ควรพลาด ถ้าแพงกว่ารุ่นนี้ก็ต้องLL26 ราคาแสนกว่าๆเลย ถ้ารุ่นนี้ทำในJapan ราคาคงไม่ใช่แค่นี้แน่ครับ

Lorlek

• member
แฟนYAHAMA ไม่ควรพลาด ถ้าแพงกว่ารุ่นนี้ก็ต้องLL26 ราคาแสนกว่าๆเลย ถ้ารุ่นนี้ทำในJapan ราคาคงไม่ใช่แค่นี้แน่ครับ
ขอบคุณ คุณเปิ้ลมากครับ สงสัยรักเจ้าของไม่ยอมไปซักที

Lorlek

• member
ดันนิดนุง

Lorlek

• member
แฟน yamahaหายไปไหนหมด

Lorlek

• member
ดันนิดนุง

Lorlek

• member
ดันอีกนิดนุงไม่ไปที กีต้าร์เสียงดีๆ????

Lorlek

• member
ดันจนกว่าจะออก ออกยากจริงๆ

Lorlek

• member
Re: ขาย guitar yamaha LL16 all solid พร้อมเคสสภาพใหม่ไร้รอยขาย24500บ
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2013, 20:43:17 »
รัชดาถนนมาได้ครับไม่มีม็อบ ปรับลดราคาเหลือ 22900บครับขาดทุนกันไป

Lorlek

• member
ดันครับ สู้ๆ

Lorlek

• member
ดันอีกซักยก

Lorlek

• member
ดันยามบ่าย ใกล้ละ

levis702

• member
Ll16 สุดยอดอีกรุ่นครับ คลิปผมเองนี่หว่า 555

Lorlek

• member
Ll16 สุดยอดอีกรุ่นครับ คลิปผมเองนี่หว่า 555
ลืมขออนุญาติน้า levisเลยครับ น้าเล่นได้กลมกล่อมมากครับ  ฟังแล้วเพลินเลย

Lorlek

• member
ขอดัน วันพ่ออีกซักครั้งครับ ทรงพระเจริญๆๆ.  วันนี้อยู่บ้านทั้งวันมาลองได้ครับไม่ซื้อไม่ถูกใจไม่ว่ากัน ใครถูกใจก้อรับไปครับ

Lorlek

• member
ดันยามบ่ายวันศุกร์ครับ ขอดันแค่วันครั้งครับ