Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายแล้ว/ส่งแล้วครับ SAMSON GO MIC ใหม่ๆเลยกล่องกรีดซีลพลาสติกด้านหลังรวมส่ง EMS  (อ่าน 25381 ครั้ง)

1900

• member
จอง Tuner ร่วมกันกับขาตั้ง ผมสะดวกโอน กสิกร ไทยพาณิชย์ ใกล้บ้านครับ

;D

Nusomchai

• member
ได้ครับ โอนพรุ่งนี้ก่อนเที่ยง 500 บาท ครับ

1900

• member
ได้ครับ โอนพรุ่งนี้ก่อนเที่ยง 500 บาท ครับ

ครับผมขอบคุณครับ เดี๋ยวแพคเอาไว้รอส่งให้วันจันทร์ละกันนะครับ ;D

Nusomchai

• member
ชำระเงินเรียบร้อย
31/01/14  990  NBD นาย จิรพิพรรธน์ อรุณรั *********** 500.00        093902 K      349-0-97519-4

ที่อยู่ในการส่ง
     Somchai Linpraya
        24/7  ซ.เจริญกรุง45  ถ.เจริญกรุง
                    แขวงสี่พระยา   เขตบางรัก
                        จ.กรุงเทพฯ  10500

ขอบคุณครับ

1900

• member
ชำระเงินเรียบร้อย
31/01/14  990  NBD นาย จิรพิพรรธน์ อรุณรั *********** 500.00        093902 K      349-0-97519-4

ที่อยู่ในการส่ง
     Somchai Linpraya
        24/7  ซ.เจริญกรุง45  ถ.เจริญกรุง
                    แขวงสี่พระยา   เขตบางรัก
                        จ.กรุงเทพฯ  10500

ขอบคุณครับ

รับทราบครับเดี๋ยวคืนนี้จัดการแพคพรุ่งเช้าว่างพอดีไปส่งให้เลย  ขอบคุณที่ช่วยเก็บครับ

รูปแพคของและรหัสส่งดูได้ที่ post 2 และ post ล่าสุดนะครับ

1900

• member
คุณ somchai ส่งแล้วครับ
ผมแยกเครื่องตั้งสายและสายรับสัญญาณเสียง ออกมาแยกแพคจากกล่องนะครับเพราะถ้าใส่กล่องมันใส่กันกระแทกไม่ได้ ส่วนกล่องพับไว้ครับ
ผ้าสีเหลืองๆชิ้นขนาดฝ่ามือฝากไปให้ครับ ผมใช้เช็ดบอดี้กีตาร์พอดีเหลืออยู่ผืนนึงไม่ได้ใช้เลยติดไปให้ครับ

RH564231527TH

ขอบคุณที่ช่วยเก็บครับ ;D

Nusomchai

• member
แพคสวย เรียบร้อย ของแถมเก๋ ขอบคุณมากครับ

1900

• member
แพคสวย เรียบร้อย ของแถมเก๋ ขอบคุณมากครับ
ยินดีครับ รอหน่อยนะครับ
รับของแล้วรบกวน post แจ้งที่กระทู้ด้วยนะครับ ;D

1900

• member

Nusomchai

• member
ผมแยกเครื่องตั้งสายและสายรับสัญญาณเสียง ออกมาแยกแพคจากกล่องนะครับเพราะถ้าใส่กล่องมันใส่กันกระแทกไม่ได้ ส่วนกล่องพับไว้ครับ
ผ้าสีเหลืองๆชิ้นขนาดฝ่ามือฝากไปให้ครับ ผมใช้เช็ดบอดี้กีตาร์พอดีเหลืออยู่ผืนนึงไม่ได้ใช้เลยติดไปให้ครับ

ได้รับเรียบร้อยครับ

1900

• member

ได้รับเรียบร้อยครับ

ขอบคุณน้าsomchai ที่ช่วยเก็บครับ ;D

1900

• member

the13th

• member
linkin park minutes to midnight deluxe edition สนใจอัลบั้มนี้ค้าบ ด้านในมีกี่เพลงครับน้า
~ ถ้าชีวิต คือ ทำนอง ... เธอก็เป็น ดัง คำร้อง ที่เพราะลึกซึ้งจับใจ ~

1900

• member
linkin park minutes to midnight deluxe edition สนใจอัลบั้มนี้ค้าบ ด้านในมีกี่เพลงครับน้า
.........................................................................

คืออัลบั้ม Linkin Park: Minutes To Midnight deluxe edition คือเป็นเวอร์ชั่น limited edition เป็นเหมือนหนังสือหนาๆ  ทีมี CD/DVD อยู่ข้างในlสําหรับเก็บสะสม  เป็นแผ่น import  usa ครับ+++

ALBUM OVERVIEW:
Linkin Park’s Minutes To Midnight is the long-awaited follow-up to their quadruple-platinum, #1 smash Meteora. After more than a year of musical experimentation with producer Rick Rubin at the helm, Minutes To Midnight redefines one of today’s most adventurous, accomplished and acclaimed bands.

แผ่น DVD มีอะไรๆน่าสนใจมากๆครับ
MVI CONTENT:
• The entire Minutes To Midnight album on both the MVI DVD and the CD (MVI audio in Advanced Resolution PCM Stereo)
• MP3 audio files of every song
• "The Making of Minutes To Midnight" video documentary
• The video for "What I’ve Done"
• "The Making of ‘What I’ve Done’" video documentary
• Song Lyrics
• Photo Gallery
• Fine Art Gallery
• Digital Album Booklet (PDF) with complete liner notes
• Ur-Tone® computer application – create custom ringtones of "What I’ve Done"
• Instant Messenger Icons
• Computer Wallpapers
• Linkin Park Toolkit
• Linkin Park Widget
• Access to Linkin Park Underground
• Album Updates – register to gain exclusive access to 3 Linkin Park rehearsal videos and more

SPECIAL EDITION FEATURES:
Special Edition comes packaged in a deluxe hard-bound, linen-wrapped book cover with embossing and a 32-page full-color booklet containing artwork and lyrics.

แผ่น CDบันทึกเสียงดีมากครับ
AUDIO SELECTIONS:
1. Wake
2. Given Up
3. Leave Out All The Rest
4. Bleed It Out
5. Shadow Of The Day
6. What I’ve Done
7. Hands Held High
8. No More Sorrow
9. Valentine’s Day
10. In Between
11. In Pieces
12. The Little Things Give You Away
.............................................................
รายละเอียดตามนี้ครับสนใจก็จองได้ครับ ;D

1900

• member

1900

• member

1900

• member
 ;D ;D ;D รายละเอียดอยู่หน้าแรกนะครับ  ;D ;D ;D

1900

• member

1900

• member
รายละเอียดอยู่หน้าแรกครับ ;D

1900

• member