Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครว่างๆแวะไปหาเรา ชิล ชิล กันครับ ^^ วงปล้ำแรง  (อ่าน 1718 ครั้ง)

AcouStiCMaN

• member
  • PLUM RANG = วงดนตรีปล้ำแรง ^^
Plumrang band

เจอะเจอ กันได้ที่ CICADA MARKET @ สวนศรี  ทางเข้าเขาตะเกียบ หัวหิน ทุกวันศุกร์ 19.30-23.00 น. ครับ แวะมาเฮฮากันนะครับ ผม กะ ป้าแป้ง รอทุกท่านอยู่
 http://www.cicadamarket.com
Taylor 814CE
YAMAHA

AcouStiCMaN

• member
  • PLUM RANG = วงดนตรีปล้ำแรง ^^
Re: ใครว่างๆแวะไปหาเรา ชิล ชิล กันครับ ^^ วงปล้ำแรง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 15:29:20 »
ชมงาน COVER สดตามคำขอของคุณผู้ฟัง ไม่สตั๊น ไม่มีสแตนอิน ไม่มีตัวแสดงแทน บรรยากาศอบอุ่น เหมือนนั่งอยู่กับเพื่อนมากมาย แล้วพบกันครับ ^^
YAMAHA

CookieMusic

• member
  • Acoustic Is Myllife...
Re: ใครว่างๆแวะไปหาเรา ชิล ชิล กันครับ ^^ วงปล้ำแรง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 15:59:17 »
ขอพูดในฐานะคนนึงที่เคยไปชมการเล่นสด ขอบอกจากใจว่าวงนี้ "สด" จริงๆครับ สิ่งที่ได้รับในการชมคือ มันส์ สนุก ฮา ซึ้ง ครบรสครับ ขอชมป้าแป้งจากใจว่าป้าแกคือนักเอนเตอร์เทนเนอร์ตัวจริงที่นักดนตรีรุ่นใหม่ควรเอาแบบอย่างครับ ไม่มีอาย ไม่มีเก็ก ไม่มีนอยต์ ไม่มีจ๋อย ไม่มีกั๊ก จัดเต็มทุกยก ทุกตำแหน่งลงตัวครับ มือกลองตีดีมาก น้าหนึ่งเราเล่นเข้าขากับป้าแป้งมาก ชอบๆ

ปล.แต่ข้อเสียของวงนี้คือ เปลืองเหล้ามาก ^^'

AcouStiCMaN

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 16:07:34 »
ขอพูดในฐานะคนนึงที่เคยไปชมการเล่นสด ขอบอกจากใจว่าวงนี้ "สด" จริงๆครับ สิ่งที่ได้รับในการชมคือ มันส์ สนุก ฮา ซึ้ง ครบรสครับ ขอชมป้าแป้งจากใจว่าป้าแกคือนักเอนเตอร์เทนเนอร์ตัวจริงที่นักดนตรีรุ่นใหม่ควรเอาแบบอย่างครับ ไม่มีอาย ไม่มีเก็ก ไม่มีนอยต์ ไม่มีจ๋อย ไม่มีกั๊ก จัดเต็มทุกยก ทุกตำแหน่งลงตัวครับ มือกลองตีดีมาก น้าหนึ่งเราเล่นเข้าขากับป้าแป้งมาก ชอบๆ

ปล.แต่ข้อเสียของวงนี้คือ เปลืองเหล้ามาก ^^'
ใช่ครับเปลือง เขียววุ้นมากๆ
YAMAHA

guitar_love

• member
  • ท้อแท้ แต่ไม่เคยท้อถอย
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 18:28:15 »
เดี๋ยววันศุกร์นี้ไปแอบดูน้าหนึ่งกับป้าแป้งดีกว่าไม่ได้ไปนานละ ^^