Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาเปียโซ่ของ B Band T35 ใครมีแบ่งใช้ หรือใครรู้แหล่งขายช่วยชี้เป้าหน่อยครับ  (อ่าน 2598 ครั้ง)

aeidartband

• member
ตามหาเปียโซ่ของ B Band T35 ใครมีแบ่งใช้ หรือใครรู้แหล่งขายช่วยชี้เป้าหน่อยครับ (เฉพาะตัวเปียโซ่นะครับ)

aeidartband

• member
รบกวนติดต่อ 0855120456 ตุ้ยครับ

usamah

• member
  • เสียงเพลงทำให้โลกน่าอยู่..
เปียโซ่จะใช้ยี่ห้ออะไรก็ได้ครับไม่จำเป็นต้องตรงรุ่น T35 ทั้งชุดตัวละพันกว่าบาทเฉพาะเปียโซ่นาาจะ4-5ร้อยบาทของที่ดีกว่ามีเยอะแยะครับ หรือลองวัดความยาวไปดูที่ MC วันก่อนผมเห็นแบบแท่งแค่ 400บาทเองครับ

kaerk

• member
เพิ่มเติมนิดนึงครับอย่าใช้ของfishmanทองแดงถักนะครับ จี่สนั่นมาก

thepgesorn

• บุคคลทั่วไป
ตามถูกแล้วครับ เปียโซ่ b band t35  ต้องใช้ของรุ่นมันเท่านั้นครับ socket ไม่เหมือนชาวบ้านครับ กำลังขับจากปรีมาให้ต่างกันด้วยครับ
  (เปียโซ่ b-band t35  แท่งแข็งเช่นกันครับ เป็นแท่งริบบอนแข็ง)

sweetgarlic

• member
  • ห้ามเข้าwebเกินวันละ2ครั้ง อาจทำให้เสียตังได้
เป็นกีต้าร์ walden หรือเปล่า ถ้าใช่แล้ว piezo เสีย น่าจะติดต่อ
ทาง ธีระมิวสิค ได้นะครับเพราะ เขามีอะไหล่อยู่ แต่ถ้าไม่ใช่ walden
อาจจะต้องซื้อ ยกชุด

อานะจัง

• member
  • แก้ไขชื่อจาก Lekjang2513 เป็น "อานะจัง"
1200 บาทครับ ของใหม่ ซื้อมาไม่ได้ติดเล็กไป

ค่าส่ง 50 บาททั่วประเทส...รับได้โทรมาครับ

**************** เจ้าของ ได้แล้ว ********** ว่าแต่เดี๋ยวนี้ของใหม่ มันเท่ไรกันหว่า
Lekjang2513

aeidartband

• member
เปียโซ่จะใช้ยี่ห้ออะไรก็ได้ครับไม่จำเป็นต้องตรงรุ่น T35 ทั้งชุดตัวละพันกว่าบาทเฉพาะเปียโซ่นาาจะ4-5ร้อยบาทของที่ดีกว่ามีเยอะแยะครับ หรือลองวัดความยาวไปดูที่ MC วันก่อนผมเห็นแบบแท่งแค่ 400บาทเองครับ
คือพี่อาจจะเข้าใจผิดว่ามันใส่ด้วยกันได้หมดผมลองดูแล้วครับ ขอบคุณครับ

aeidartband

• member
เป็นกีต้าร์ walden หรือเปล่า ถ้าใช่แล้ว piezo เสีย น่าจะติดต่อ
ทาง ธีระมิวสิค ได้นะครับเพราะ เขามีอะไหล่อยู่ แต่ถ้าไม่ใช่ walden
11โมงเจอกันครับช่างเอก ขอบคุณครับ

thepgesorn

• บุคคลทั่วไป
11โมงเจอกันครับช่างเอก ขอบคุณครับ
  ครับผมยินดีครับ