Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: [[จองแล้วค่ะ]]Caseโฟม Gator สำหรับใส่กีตาร์ Classic เท่านั้น  (อ่าน 1195 ครั้ง)

มามิโอ้

• member
ซื้อต่อมาจากน้าเจ๋งค่ะ ขอขายในราคาเดิม 1200 บาท
เพราะเอามาตั้งไว้เฉยๆ ใส่ OOO ไม่ได้ ดังนั้น จะใส่ OM ไม่ได้ด้วยเช่นกันนะคะ ลองมาหมดแล้วค่ะ
ขอเสนอให้กับน้าที่มีกีตาร์คลาสสิคอยากเก็บลูกรักให้ปลอดภัย
เคสสวยมาก สภาพดีมากๆค่ะ บุด้วยกำมะหยี่สีดำนุ่มๆ แข็งแรง
น้าท่านใดได้ไป รับรองว่าคุ้มมากค่ะ เสียดายที่ไม่เล่นคลาสสิคก็เลยต้องเอามาปล่อยค่ะ

มารับเองได้ที่ย่านประตูน้ำ : Central World, Platinum, Palladium, พันธ์ทิพย์
เสาร์-อาทิตย์ : นัดรับได้ที่ สยาม, อนุเสาวรีย์, สีลม, ราชเทวี, อโศก (ไกลกว่านี้นิดหน่อยก็ได้ค่ะ)
สะดวกเวลา : จันทร์-ศุกร์ 18.00 เป็นต้นไป, เสาร์-อาทิตย์ ได้ทุกเวลาค่ะ
เบอร์ติดต่อ : 088-5860475 (ถ้าไม่รับสายแสดงว่าเรียนอยู่นะคะ)
สำหรับน้่าที่อยู่ไกล ส่งไปรษณีย์ได้ค่ะ คิดค่าส่งตามจริงค่ะ

ขออภัยที่ภาพไม่ค่อยสวยนะคะ ใช้กล้องมือถือถ่ายค่ะ

ขอบพระุคุณ acousticthai.net สำหรับพื้นที่ดีๆค่ะ ^^

[[จองแล้วค่ะ]] นัดรับพรุ่งนี้ค่ะ ขอบพระคุณบ้านไม้อีกครั้งค่า