Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย ยามาฮ่า (Taylor ขายแล้วครับ)  (อ่าน 25943 ครั้ง)

friendny222

• member
  • คนหัวใจเซอร์
taylor สีสวย classic มากจิงๆๆๆครับ
Rock"N"Roll Forever

Deedomkills (◕〝◕)

• member
  • HUMMINGBIRD TV - 814CE - HD-28 - BOURGEOIS AT
สวยมากเลยคับ น้าเอ็กซ์ ทั้ง OM28V / 910 .. เชียร์ทั้งคู่เลยคับ   :) :)
I LoVe AcousticSounD

XRAY

• member
  • Bossy เปลี่ยนชื่อเป็น XRAY นะครับ
ขอบคุณครับ น้าโอปอ น้าfriendny222 น้าปุ้ย
ไม่ได้ขายทั้งหมดนะครับ ขายซักตัว แต่เอามาให้เลือกหลายตัว
เผื่อใครจะโดนใจตัวไหน ช่วงนี้ตลาดฝืดๆ
เอาตังค์มาปรับปรุงบ้านนิดหน่อยครับ
ACOUSTIC GUITAR ONLY

XRAY

• member
  • Bossy เปลี่ยนชื่อเป็น XRAY นะครับ
ราคาลดได้ครับ ลองโทรมาคุยดูได้ครับ

PichPo

• member
ของน้าXน่าจัดทุกตัวเลยครับ 910ตัวนั้นเคยลูบๆคลำๆมาแล้วเสียงดีจริงและเข้ามือมากครับ เชียๆ

XRAY

• member
ของน้าXน่าจัดทุกตัวเลยครับ 910ตัวนั้นเคยลูบๆคลำๆมาแล้วเสียงดีจริงและเข้ามือมากครับ เชียๆ

ขอบคุณครับน้าพิท โทรมาขอราคาหลังไมค์ได้เลยนะครับ

XRAY

• member
Re: ปรับราคา ขาย (Taylor 2 ตัว , Martin 1ตัว , yamaha 1 ตัว)
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 18:45:49 »
ปรับราคาใหม่ เผื่อใครได้อั่งเปามาซื้อครับ

wearetop

• member
Re: ขาย ยามาฮ่า (Taylor มัดจำ)
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 08:45:59 »
ดันให้ครับ

OldiesHunter

• member
Re: ขาย ยามาฮ่า (Taylor มัดจำ)
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 12:05:38 »
ผมแอบเหล่ Taylor GC8 Slot Head  มาตั้งแต่ลงครั้งแรกแล้ว พยามรวบรวมทุนแต่ทำยังไงก็ยังไม่ถึงสักที จนทำลืมๆไปแล้ว พอกลับมาให้เห็นอีกก็ยังได้แต่มองอยู่ดี ก็เลยขอดันให้เจอเนื้อคู่เร็วๆครับ ผมจะได้ทำใจได้เสียที

wearetop

• member
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 12:28:57 »
AT 2020 ขายไปหรือยังครับ

XRAY

• member
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 13:47:52 »
ผมแอบเหล่ Taylor GC8 Slot Head  มาตั้งแต่ลงครั้งแรกแล้ว พยามรวบรวมทุนแต่ทำยังไงก็ยังไม่ถึงสักที จนทำลืมๆไปแล้ว พอกลับมาให้เห็นอีกก็ยังได้แต่มองอยู่ดี ก็เลยขอดันให้เจอเนื้อคู่เร็วๆครับ ผมจะได้ทำใจได้เสียที

ขอบคุณครับ

AT 2020 ขายไปหรือยังครับ

ขายไปแล้วครับ

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
    • www.mugenguitarshop.com
Re: ขาย ยามาฮ่า (Taylor ขายแล้วครับ)
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 00:06:31 »
ฝากความคิดถึงจากผมถึง พ.อ.อดิศร ( น้าเบิร์ด) ผ่านน้าเอ็กซ์ด้วยนะครับ^^
MUGEN_guitar_SHOP