Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อ pick up กีต้าร์โปร่งขอเป็น Fishman หรือ Lr bagg นะครับ  (อ่าน 1077 ครั้ง)

nantfa

• member
ลองเสนอมาดูครับ

แบบ เจาะหรือ ไม่เจาะ ก็ได้ แต่ขอเป็นแบบ Active (ใส่ถ่าน)

ต้องการซื้อมือ 2 รับไว้ ใช้งาน 1 ตำแหน่ง

(ถ้าเป็น fishman pefix plus-t จะโอเคมาก)

ขอรุ่นสูงหน่อย ที่ราคาที่ขายมือ 1 เกิน 6-7000 บาท ขึ้นไป

กำลังทรัพย์ที่ซื้อมือ 2  เล็งไว้อยู่  6000 + -ขึ้นลงได้ตาม มูลค่าสินค้า

ขอรูป + เบอร์โทร ติดต่อกลับด้วยครับ

ขอบคุณ Acousticthai  ;)

ช่างก่อร่าง สร้างรัก

อ่ำ...BOSO

• member
  • คนสันขวาน
Re: ซื้อ pick up กีต้าร์โปร่งขอเป็น Fishman หรือ Lr bagg นะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2013, 09:15:46 »
ช่วยน้าน่านหาครับ  งบขนาดนี้ไม่เพิ่มอีกนิดเล่นของใหม่เลยหล่ะครับ
รักเธอ...ประเทศไทย

nantfa

• member
Re: ซื้อ pick up กีต้าร์โปร่งขอเป็น Fishman หรือ Lr bagg นะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2013, 12:10:56 »
ขอบคุณครับ น้าอ่ำ ใจอยากดูพวก 7500+    เอามาใช้งานยาวๆ

แต่พอดี ผม อมเงิน ผบ.มาได้  แค่ประมาณ 6000 แถมต้องมีค่า ติดตั้งเซ็ตอัพอีก

เลยลองหา มือ 2 ดู   ถ้าหาไม่ได้  คงต้องเพิ่มงบ ไปเอาจากคุณน้าตะวัน
ช่างก่อร่าง สร้างรัก