Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★ ขอบคุณทุกท่านคับ ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★  (อ่าน 51877 ครั้ง)

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
CAT'S EYES CE800 27000

โอเช จบแล้วครับ ดุเดือดกันเลยทีเดียว น้า jaaut เสี่ยใหญ่จากเกาะภูเก็ต สอยแมวเหมียวเข้าฮาเร็มอีกนึงนาง ขอแสดงความยินดีด้วยนะคับ ^ ^
★Acoustic Ministry★

Rockplayboy

• member
  • สิ่งที่แน่นอนที่สุดในชีวิต คือความไม่แน่นอน
สู้ๆ เอาใจช่วยครับ
สิ่งที่แน่นอนที่สุดในชีวิต คือความไม่แน่นอน

MeRCILesS

• member
น้า suppawan นี้ขาโหดจริงๆ  ประมูลไปเยอะมากๆ ดูจากข้อมูลย้อนหลัง ฮ่าๆ

jaaut

• member
CAT'S EYES CE800 27000

โอเช จบแล้วครับ ดุเดือดกันเลยทีเดียว น้า jaaut เสี่ยใหญ่จากเกาะภูเก็ต สอยแมวเหมียวเข้าฮาเร็มอีกนึงนาง ขอแสดงความยินดีด้วยนะคับ ^ ^
ขอบคุณคับ

prateepmc17

• member
  • ทางของเรา...ตัวของเรา
ยินดีด้วยครับน้า jaaut
ทําในในสิ่งที่ใจรัก

★ hemp ★

• member
อัพเดตสรุปผู้ชนะคับ ขอแสดงความยินดีกับผู้ชนะทุกท่านอีกครั้งนะคับ ^ ^

FENDER HARDCASE --- จบแล้วโดยน้า Gio ที่ราคา 2500 บาท

S.YAIRI YD75VS --- จบแล้วโดยน้า sudd ที่ราคา 12000 บาท

MORRIS MD525 --- จบแล้วโดยน้า suppawan@ ที่ราคา 15700 บาท

KRAMER FERRINGTON KFT1 --- จบแล้วโดยน้า Nusomchai ที่ราคา 7500 บาท

CAT'S EYES CE800 --- จบแล้วโดยน้า jaaut ที่ราคา 27000 บาท

นั่งลุ้นอยู่ขอบ....

กรุณาเติมคำในช่องว่างฮะ ^ ^

สู้ๆ เอาใจช่วยครับ

ขอบคุณครับเสี่ยป้องงงง ^ ^

น้า suppawan นี้ขาโหดจริงๆ  ประมูลไปเยอะมากๆ ดูจากข้อมูลย้อนหลัง ฮ่าๆ

โหดจิง ไรจิง ฮะ ที่เห็นมาประมูลนี่ มาสอยหลังไมค์ไปเมื่อ 2 วันที่แล้วนี่เอง แถมยังเคยประมูลเหมายกกระทู้มาแล้วววว ดุและสด มั่กๆเลยฮะ ^ ^

.......... แต่วันนี้ น้า jaaut ดุฝ่าฮะ ^ ^

★ hemp ★

• member
ขอบคุณผู้ชนะทุกท่านที่วางใจเลือกใช้กีต้าร์ในสังกัดของผม จะไม่ทำให้ทุกท่านผิดหวังแน่นอนคับ ^ ^

ขอขอบคุณทุกท่านที่ร่วมติดตามคับ ^ ^

ขอบคุณบ้านไม้ ^ ^

ขอบคุณทุกท่านจากใจครับ ^ ^

suppawan@

• member
ยินดีกะเสี่ยภูเก็ตด้วยฮะ ตัวนี้หางเสียงแจ่มมาก เสียดายๆๆๆ

วันนี้ลุ้นมากเพราะว่านั่งประมูลอยู่ในรถ รถติดมากกก อยู่สะพานพระรามแปดตั้งแต่ 3 ทุ่ม จนประมูลเกือบจะจบ ไม่สามารถประมูลต่อได้เพราะว่ารถเคลื่อนตัวพอดี 555 อดไป...... เพิ่งจะถึงบ้าน ณ บัดนาวว  :'(

ไม่โหดเท่าไหร่ฮะ แค่ของเค้าดีบวกกะใจมันรักฮะ  :o

kook_gai

• member
ยินดีกับน้า jaaut ด้วยครับ รับรองว่า cat's eyes ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอน ผมเอามาจากน้า hemp 2 ตัวแล้วประทับใจมากขนาดแค่รุ่น CE600 ยังแหล่มเลยครับ

jaaut

• member
ยินดีกะเสี่ยภูเก็ตด้วยฮะ ตัวนี้หางเสียงแจ่มมาก เสียดายๆๆๆ

วันนี้ลุ้นมากเพราะว่านั่งประมูลอยู่ในรถ รถติดมากกก อยู่สะพานพระรามแปดตั้งแต่ 3 ทุ่ม จนประมูลเกือบจะจบ ไม่สามารถประมูลต่อได้เพราะว่ารถเคลื่อนตัวพอดี 555 อดไป...... เพิ่งจะถึงบ้าน ณ บัดนาวว  :'(
ขอบคุณsuppawan@ เห็นว่าในฮาเร็มก็ใช่ย่อยนิ

jaaut

• member
กีต้าตัวนี้ น่าจะเป็นตัวที่ 8หรือ9 จากบ้าน ACOUSTIC MINISTRY " BY HEMP ผมเชือใจในของของพี่ HEMP ซื้อโดยไม่ต้องลองใช้ใจซื้อใจ แค่บอกว่ากีต้าตัวเสียงเป็นยังไงก็พอ ขอบคุณ  ACOUSTIC MINISTRY ที่มีสิ่งดีๆมาเรื่อยๆ (เห็นคลังแสงที่บ้านน้า HEMP น่ากลัวจิงๆๆ) ;D ;D ;D ;D

"JB@11"

• member
  • Thai Rock'n Roll Star
กีต้าตัวนี้ น่าจะเป็นตัวที่ 8หรือ9 จากบ้าน ACOUSTIC MINISTRY " BY HEMP ผมเชือใจในของของพี่ HEMP ซื้อโดยไม่ต้องลองใช้ใจซื้อใจ แค่บอกว่ากีต้าตัวเสียงเป็นยังไงก็พอ ขอบคุณ  ACOUSTIC MINISTRY ที่มีสิ่งดีๆมาเรื่อยๆ (เห็นคลังแสงที่บ้านน้า HEMP น่ากลัวจิงๆๆ) ;D ;D ;D ;D
Rakuten เมืองไทย อิอิ ของหลังไมค์ แต่ละตัว เด็ดๆทั้งนั้น

ถ้ามีแกะ ไว้ขายผสมพันธ์ นี่จะเอาทัวร์ไปลงเลย
Rock'n Roll Star

prateepmc17

• member
  • ทางของเรา...ตัวของเรา
วันนี้เข้าไปคลังแสงน้า hemp

ไปสอยพี่กลางมา 1 ตัว

และก็มีโอกาสได้ไปลอง

CAT'S EYE CE800 แหล่มมาเลยครับ น้า jaaut

เล่นเอา all solid อายเลย

ไม่ผิดหวังแน่นอนขอบอก

ทําในในสิ่งที่ใจรัก

★ hemp ★

• member

ไม่โหดเท่าไหร่ฮะ แค่ของเค้าดีบวกกะใจมันรักฮะ  :o

ไม่ใช่เนื้อคู่ฮะน้า รอบหน้าว่ากันใหม่ฮะ ^ ^

ยินดีกับน้า jaaut ด้วยครับ รับรองว่า cat's eyes ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอน ผมเอามาจากน้า hemp 2 ตัวแล้วประทับใจมากขนาดแค่รุ่น CE600 ยังแหล่มเลยครับ

น่าจะมีชมรมคนรักแมวนะฮะ ใครได้ไปก็ฟินกันหมดเลยอ่าาา ของเค้าดีจิงฮะ ^ ^

ขอบคุณครับน้า ^ ^

ปากหวานอย่างนี้ต้องจัดของที่ระลึกไปกับน้องแมวเหมียวซะแร้นนนน ^ ^

Rakuten เมืองไทย อิอิ ของหลังไมค์ แต่ละตัว เด็ดๆทั้งนั้น

ถ้ามีแกะ ไว้ขายผสมพันธ์ นี่จะเอาทัวร์ไปลงเลย

พ่อกล้ามโตนี่ก็อีกคน ปากหวานจิงเชียว แล้วถ้าผมเลี้ยงแกะหล่ะ น้าจะเอาทัวร์มาลงจิงป่าว 555+ ^ ^

วันนี้เข้าไปคลังแสงน้า hemp

ไปสอยพี่กลางมา 1 ตัว

และก็มีโอกาสได้ไปลอง

CAT'S EYE CE800 แหล่มมาเลยครับ น้า jaaut

เล่นเอา all solid อายเลย

ไม่ผิดหวังแน่นอนขอบอก

เป็นธรรมดาของคนในบ้านไม้ครับ การขยับรุ่นขึ้นถือเป็นเรื่องที่ดี ทั้งตัวเราได้เสพของที่สูงขึ้น ได้สัมผัสถึงความแตกต่าง ทั้งคนที่รับรุ่นเล็กไปก็จะได้เสพต่ออีกเช่นกันฮะ ^ ^

ส่วนเรื่อง CE800 นี่มันแน่นอนอยู่แล๊นนน เสี่ยภูเก็ตเตรียมฟินได้เลยฮะ ^ ^

"JB@11"

• member
  • Thai Rock'n Roll Star
ลูกทัวร์ผม
17-18 ไม่เกิน 25 นะ

ถ้าเฮียชอบแกะ ก็เข้าทาง 55555
Rock'n Roll Star

jaaut

• member
เพื่อผมบ้างก้อดี  :o :o ;D ;D ;D ;) ;)