Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★ ปิดกระทู้ครับ ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★  (อ่าน 41860 ครั้ง)

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
ดันนิสนุงฮะ ^ ^

คืนนี้ 22.00น. เจอกันนะฮะ ^ ^
★Acoustic Ministry★

★ hemp ★

• member
อัพเดตผู้นำล่าสุดฮะ ^ ^

MORRIS MA730 --- จบแล้วโดยน้า mannjuu ที่ราคา 7100 บาท

MORRIS MG60 --- จบแล้วโดยน้า คนบ้านบ้าน ที่ราคา 7800 บาท

MORRIS MF801Y --- จบแล้วโดยน้า Gio ที่ราคา 14000 บาท

ARIA Dreadnought AD80N --- นำโดยน้า kong0214 ที่ราคา 18000 บาท

ARIA Dreadnought AD1600N --- นำโดยน้า jaaut ที่ราคา 16000 บาท

ตอนนี้ยังไม่ถึงบ้านเลยครับ กำลังรีบสุดกำลังฮะ ^ ^

★ hemp ★

• member
ทดเวลาแล้วเด้อคับ ^ ^

★ hemp ★

• member
ขออภัยทุกท่านครับ วันนี้งานเยอะจิงจัง มาถึงบ้านช้าไปหน่อยคับ ^ ^

★ hemp ★

• member
งุงิ งุงิ ^ ^

★ hemp ★

• member
time check !!!

★ hemp ★

• member
ad80&18000ก้อง0867771263

โอเช จบแล้วครับน้า kong0214 เป็นผู้ชนะได้ครอบครองน้องแอเรีย AD80 อย่างเป็นทางการครับ ขอแสดงความยินดีด้วยครับ ^ ^

รบกวนน้า kong0214 ติดต่อกลับ ตามเบอร์โทรที่หน้าแรกด้วยครับ ขอบคุณครับ ^ ^

--------------------------

ตอนนี้ขอตัวพักนิสนุง เด๋วมาฮะ ^ ^

Bond11

• บุคคลทั่วไป
ราคา Aria AD80 งามมากๆ
ยินดีกะผู้ชนะครับผม

kong0214

• member
หลังจากประมูลแล้ว ผมติดต่อน้าแฮมแล้ว เข้าใจผิดเนื่องสเปคนิดหน่อยเลยขอยกเลิกก่อนนะครับ ขอโทษน้าแฮม และน้าๆทุกท่านด้วยครับ เป็นความผิดผมเองครับ

kong0214

• member
อยากได้มากเลยใส่ราคาสุดซอยไปเลยนะครับ ไม่ได้ดราม่าใดๆทั้งสิ้นนะครับ ผมเข้าใจผิดบางประเด็นครับ ต้องขอโทษน้าแฮมและน้าๆทุกท่านอีกครั้งครับ

mannjuu

• member
น้า Hemp สู้ๆครับ  ;D

OLEK

• member
ARIA Dreadnought AD1600N = 16,500  ;D ;D ;D

★ hemp ★

• member
ราคา Aria AD80 งามมากๆ
ยินดีกะผู้ชนะครับผม

ขอบคุณพ่อกล้ามโตฮะ ^ ^

หลังจากประมูลแล้ว ผมติดต่อน้าแฮมแล้ว เข้าใจผิดเนื่องสเปคนิดหน่อยเลยขอยกเลิกก่อนนะครับ ขอโทษน้าแฮม และน้าๆทุกท่านด้วยครับ เป็นความผิดผมเองครับ
อยากได้มากเลยใส่ราคาสุดซอยไปเลยนะครับ ไม่ได้ดราม่าใดๆทั้งสิ้นนะครับ ผมเข้าใจผิดบางประเด็นครับ ต้องขอโทษน้าแฮมและน้าๆทุกท่านอีกครั้งครับ

รับแซ่บคับ ก่อนอื่นผมขอขยายความก่อนนะครับ เด๋วจะดราม่าไปกันใหญ่ เรื่องของเรื่องก็คือน้า kong0214 คิดว่าตัวนี้ Made in JAPAN ไม่แน่ใจว่าน้าหาข้อมูลมาจากไหน ซีรี่ย์นี้ทำที่เกาหลีครับ ถ้าทำญี่ปุ่นก็ปลอมหล่ะฮะ ( ลำดับการเปลี่ยนโรงงานของ ARIA - JAPAN > KOREA > CHINA > ปัจจุบันไปอินโดแล้วป่าว ไม่แน่ใจคับ )

ตรงนี้ไม่ว่ากันครับ ผมเข้าใจมือใหม่ดีครับ ก่อนหน้านี้ผมก็เคยเป็นมือใหม่มาก่อนเหมือนกันครับ ถ้าน้าไม่ชอบแล้ว ผมไม่มีทางยัดกีต้าร์ใส่มือน้าแน่นอนครับ สบายใจได้ครับ ขอให้ครั้งนี้เป็นประสบการ์ณนะครับ เป็นคนอื่นอาจะไม่ลงเอยแบบนี้นะครับ ^ ^

ประเด็นนี้จบไป สงสัยว่าเจ้าตัวนี้คงอยากอยู่กับผมต่อไป 555+ กีต้าร์สวยจิงคับ เสียงดี ไม่มีปัญหาใดๆทั้งสิ้นนะครับ เด๋วจะดราม่ากันมากไปกว่านี้ฮะ ^ ^

ที่นี้มาถึง ARIA Dreadnought AD1600N กันบ้าง วันนี้พาไปเซ็คกับอาจารย์มาแล้ว ตัวนี้บริดเคยแคร๊กมาครับ ( ที่เห็นเป็นเส้น ) แต่รีแพรมาเนียนมากๆครับ ผ่านการเทสบริดมาแบบสบายๆ ( ที่แรงดึง 200 กิโลเศษๆ ) เนียนครับ โครงสร้างแข็งแรงมาก เสียงแน่นเอาเรื่อง สะเทือนพุงเลยทีเดียว 555+

ดราม่าเยอะเกินครับ ยกเลิกประมูลเลยหล่ะกัน แต่ตัวที่จบไปแล้วก็ตามนั้นนะฮะ และขอให้น้าผู้ชนะประมูลมีความสุขกับกีต้าร์ตัวใหม่ที่ได้ไป ขอโทษน้าๆที่สนใจ AD1600 ด้วยนะครับ กีต้าร์ยังคงอยู่กับผมต่อไปฮะ ^ ^

กระทู้นี้อาจจะมีดราม่าเยอะไปหน่อยนะครับทุกท่าน แต่อีกมุมหนึ่งในเรื่องดราม่าก็มีเรื่องดีๆซ่อนอยู่ฮะ ผมได้รับกำลังใจจากน้าๆหลายๆท่านอย่างมากมาย บอกตรงๆว่าซาบซึ้งใจมากๆครับ ขอบคุณทุกท่านไว้ ณ ที่นี้อีกครั้งครับ ^ ^

แต่ตอนนี้ผมเหนื่อยเหลือเกินครับ ขอจบทุกเรื่องดราม่าฮะ ปิดกระทู้เลยหล่ะกันครับ ขอโทษน้าๆทุกท่านด้วยครับ ขอย้ำอีกครั้งว่าไม่ได้โกรธเคืองน้า kong0214 ครับ ไม่ต้องกังวลใจไปครับ ^ ^

วันนี้รับหลายสายเลยครับ ทั้งสอบถาม ทั้งให้กำลังใจ ต่างๆนาๆ มีคำถามที่ถูกถามบ่อยมากๆ คือ ทำไมน้า hemp ไม่ค่อยว่างเลย ทำงานอะไร ( น่าจะเกิดจาก นัดเข้ามาดูกีต้าร์ หรือ รับกีต้าร์แล้วผมไม่ว่างเลย )

ขอตอบตรงนี้เลยหล่ะกันครับ ผมทำหลายอย่างครับ อาชีพหลักจริงๆ คือ ทำ Computer Graphic ทุกประเภทบนโลกใบนี้ครับ เน้นหนักไปที่งาน Visual Effect ภาพยนตร์และโฆษณาครับ แต่งานประเภทอื่นก็รับนะครับ อิ อิ ^ ^

ไม่ได้ขายกีต้าร์เป็นอาชีพหลักอย่างที่หลายๆท่านเข้าใจนะครับ ทำเพราะใจรักไปวันๆฮะ นอกจากนี้ก็ยังมีฟาร์มหมาเล็กๆและต้นไม้อีกเล็กน้อยที่ต้องคอยดูแล ( แลดูเป็นผู้ชายอบอุ่นขึ้นมาทันที 555+ )

ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร แค่บินไปให้ถึงฝัน "เท่านั้นพอ "

ขอบคุณทุกท่านที่ทนอ่านมาถึงบรรทัดนี้ ^ ^

hemp ^ ^

elinoy

• member
ดูบอลจบเข้ามาอ่านดราม่าต่อ สู้กันต่อไปครับผมเองก็เพิ่งผ่านเรื่องแย่ๆมาๆ หวังว่าทั้งผมและ จขกท คงได้เจอแต่เรื่องดีๆ หลังจากนี้ครับ
อมยิ้ม

★ hemp ★

• member
ดูบอลจบเข้ามาอ่านดราม่าต่อ สู้กันต่อไปครับผมเองก็เพิ่งผ่านเรื่องแย่ๆมาๆ หวังว่าทั้งผมและ จขกท คงได้เจอแต่เรื่องดีๆ หลังจากนี้ครับ

ผมลืมเรื่องบอลไปเลยน้าอีลีนอย เมื่อกี๊แว๊บไปดูผลบอลมา ทีมรักชนะฟูแล่มไป 4-0 แค่นี้ก็โอหล่ะ อิ อิ  Y W N A !

เป็นกำลังใจให้น้าเช่นกันครับ ความเสียใจ ความสูญเสีย ย่อมเกิดขึ้นได้เสมอ เปลี่ยนมันเป็นกำลังใจให้ก้าวต่อไปเด้ออออ ^ ^

★ hemp ★

• member
เกือบลืมเลยพรุ่งนี้วันอาทิตย์ ท่านที่ ซื้อ / ประมูล / set up กับผมไว้ แล้วเรายังว่างไม่ตรงกันซะที ><'

พรุ่งนี้ผมอยู่โซนเมืองทองธานีเกือบทั้งวัน ใครอยากไปรับที่เมืองทองแจ้งได้นะครับ ก่อน 8.30 น. เช้านี้นะครับ กระชั้นชิดไปนิสนะฮะ ^ ^

และไม่มีแวะแถวไหนเลยนะฮะ ขึ้นทางด่วนกลับพระรามสองโลดดดดด เมืองทองธานีที่เดียวนะคับ ^ ^

แต่ให้ดี มารับที่บ้านดีกว่าฮะ มีให้ชม ให้ลอง ( ยังไม่ขาย ) อีกหลายตัวฮะ ^ ^

นอนหลับฝันดีนะฮะทุกท่าน ^ ^

เกษตรกร_ฝึกหัด

• member
สู้ สู้ ครับ ^_^

Bond11

• บุคคลทั่วไป
Thank for find A lot of guitar
Thank 's your Rakuten idol

5555

Thor มันมาก กราฟฟิก สวยค้อดๆ ครับ เฮีย

[email protected]

• member
สู้ต่อไปครับน้า Hemp

Yingyos

sup-black

• member
สู้ๆวัยรุ่น ;)