Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดกระทู้ //// ส่งของเรียบร้อย  (อ่าน 1851 ครั้ง)

thepgesorn

• บุคคลทั่วไป
ปิดกระทู้ //// ส่งของเรียบร้อย
« เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 10:47:58 »
  ขายกีต้าร์โปร่งไฟฟ้า veelah v1-dce + กระเป๋าบุของ veelah 5,500บาท สภาพ 100%
 ของใหม่เลยครับ มีคนรวมฝากซื้อและเซทอัพให้ รวม 4ตัว แต่มีหนึ่งคนยกเลิก ซื้อหลายตัวเลยได้ราคาถูกมาแบ่งให้ครับ
 เหลือตัวเดียวครับ อีก 3ตัวเซทอัพและส่งให้เจ้าของหมดแล้ว สนใจ 086-8101600 เอก ครับ
  Top solid spruce
  B&S mahogany
  nut&saddle nubone (วัสดุสังเคราะห์ ชดเชยกระดูก)
  string D'addario exp 11
  electric Fishman isys t
ติดต่อภายใน 04/11/56 แถมเซทอัพให้ฟรีครับ

เกนไม้หน้าตัวนี้สวยมากครับ

thepgesorn

ผมอยู่ กทม.  แถวทองหล่อ คลองตัน รามคำแหง ส่งฟรีครับ
ส่วนต่างจังหวัด ค่าส่งตามจริงครับ

univers99

• member
    • Life
ราคาโดนมากครับน้าเอก  ;)
ใครหาอยู่รีบเลย
กีตาร์เพื่อนคลายเหงา

thepgesorn

ปิดกระทู้ครับ รอเซทอัพเสร็จแล้วนัดส่งเลยครับ

macchiato

• member
มาไวและไปไวแบบไม่ทันได้หายใจเลยคับ สวยมาก เสียดายมาช้าไป T_T

music_support_shop

• member
  • สินค้าเปลี่ยนคืนได้ใน 30 วัน
    • html://www.musicsupport.shop
Re: ปิดกระทู้ //// ส่งของเรียบร้อย
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 15:43:52 »
Veelah Guitar Brand for the dreams hunters