Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายคลาสสิค ASTURIAS AST-60 (ขายแล้วครับ)  (อ่าน 3571 ครั้ง)

ตาม

• member
ขายคลาสสิค ASTURIAS AST-60 (ขายแล้วครับ)
« เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 22:39:22 »
ขาย 23,900
ASTURIAS AST-60 made in japan
Top : Solid Cedar
Back/Side Indian rosewood
Fingerboard Ebony

line id :
tom_v
tel. 080 618 2333

clip จากกีต้าร์ตัวจริง(ใช้ iphone ถ่ายครับ)

<a href="http://youtu.be/deFZbN6GZPQ" target="_blank" class="aeva_link bbc_link new_win">http://youtu.be/deFZbN6GZPQ</a>

ake_iam

• บุคคลทั่วไป
 :) เสียงดีมากครับตัวนี้ ช่วยเชียร์ครับ

ตาม

• member
:) เสียงดีมากครับตัวนี้ ช่วยเชียร์ครับ
ขอบคุณครับ
เล็งGC7 ของคุณเอกไว้ :D

น้าจี

• member
เคยมีตัวนี้ครับ เสียงดีมาก เข้ามาเชียร์

Christopher

• member
ยี่ห้อนี้การันตีเลยครับ ไม้หน้างดงามมากครับ เสียงติดลมบนเลยครับ

PichPo

• member
กีต้าร์ สวย เสียงดี ฝีมือเยี่ยม ครับ

jimprcm

สวยครับ เสียงไม่ต้องพูดถึงครับเยี่ยมแน่นอน

GAP Orange

• member
  • แก๊ปครับ
รุ่นนี้ไม่ได้เป็น all solid ใช่มั้ยครับ

ตาม

• member

ข้อความโดย: jimprcm
สวยครับ เสียงไม่ต้องพูดถึงครับเยี่ยมแน่นอน

ข้อความโดย: PichPo
กีต้าร์ สวย เสียงดี ฝีมือเยี่ยม ครับ

ข้อความโดย: Christopher
ยี่ห้อนี้การันตีเลยครับ ไม้หน้างดงามมากครับ เสียงติดลมบนเลยครับ

ข้อความโดย: Jeegt
เคยมีตัวนี้ครับ เสียงดีมาก เข้ามาเชียร์ตัวนี้เป็น Top Solid ครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยเชียร์

ตัวนี้เป็น Top Solid ครับ

แต่เสียงดีมาก ถ้าไม่จำเป็นไม่ปล่อยแน่นอน

ใครซื้อไปไม่ผิดหวังแน่ๆทั้งสภาพและเสียง
 :D

ตาม

• member

ตาม

• member
รับมัดจำแล้ว รอส่งของครับ

ake_iam

Re: ขายคลาสสิค ASTURIAS AST-60 (รับมัดจำแล้ว รอส่งของครับ)
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2013, 11:03:42 »
ยินดีด้วยครับ

nhoy

• member
Re: ขายคลาสสิค ASTURIAS AST-60 (รับมัดจำแล้ว รอส่งของครับ)
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2013, 18:22:36 »
ยินดีด้วยเช่นกันครับ