Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ํYuki matsui .ใช้กีตาร์ยี่ห้ิอไรอะครับ เสียงนุ่มและหวานมากอะพี่ครับ  (อ่าน 704 ครั้ง)

akera1234

• member
DREAMS COME TRUE『未来予想図Ⅱ』(acoustic guitar solo)
   อันนี้คือให้พี่ๆๆช่วยลองดูยี่ห้อหน่อยอะครับ สเปคไร รุ่นไรใครพอรู้บ้างอะครับ ขอความกรุณาพี่ๆล่วงหน้าด้วยนะครับ  อยากจะทราบราคาด้วยอะครับ ว่าแพงขนาดไหนอะครับ ขอบคุณพี่ล่วงหน้าทุกคนด้วยนะครับ

gttle

• member
ดูแล้วมัน yamaha นะผมว่า..น่าจะ A series แต่แต่ง headstock เพิ่ม

ปล.ปกติยี่ห้อที่เห็นเค้าใช้บ่อยคือ yokoyama ครับเป็น custom เห็นในพวก MV มีหลายตัวเลย