Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดกระทู้ครับ ขอบคุณ http://acousticthai.net ครับ  (อ่าน 117447 ครั้ง)

yuth_pu_rx

• member
สอนอยู่จ้าแอบมาส่องเที่ยงโทรหานะครับ

Jopiya

• member
สงสัย จะจบที่น้ายุทธ

SoundCard

• บุคคลทั่วไป
แอบเข้ามาเหล่ BR183 :) สวยมากเลยครับ

littlenok002

• member
มาละ 183 ใครรออยู่จัดการเลยครับ

Mr.Eakaluk

• member
อยากลอง 180 ครับน้าต้น เผื่อจะหลอนกับเค้ามั้ง  :D
อยู่ให้ต่ำ ทำให้สูง

Laser

• member
การันตี br183
ครับ เคยมีโอกาส ได้ลองเสียง ตัวนี้เลยครับ
ผมติดใจมาก ครับ
ถ้าหาเงินทัน เสร็จผมแน่

คุ้มค่า มากๆ ครับ

Martin XC1T : น่าเล่นมากๆ ครับ

Nisorn

• member
ไปเร็วมากครับพี่ต้น ยินดีด้วยคับ

ขอบคุณน้องปอนด์ครับ  ;D  ใกล้ความจริงและแล้วมาลองกันครับ  ;)

สวยเนี๊ยบมาก และก็ไปไวมากเช่นกัน ... ^^

ขอบคุณครับพี่ s.lucky  ;D

กีต้าร์อะไร ขุนมาซะอ้วนเชียว555

555 เลี้ยงไม่ไหวเลยครับน้องเปิ้ล  ;D

สวยงาม น่าเล่นมากครับ

ขอบคุณมากครับน้าหน่อย  ;D

เชียร์ ไม่ทันกันเลย เร็วมากกกกกกกกกก  ;D ;D ;D

;) ขอบคุณพี่พุมากครับ  ;D

คลังสินค้าเยอะจังครับน้าต้น สวยๆทุกตัวเลย ...แอบเหล่Blueridge™ BR 183 อยู่เหมือนกันครับ

สวัสดีครับพี่อ่ำ สบายดีนะครับ เหล่แล้วเม่ือไหร่จะมาขออ่ะ  ;D ;D ;D

สอนอยู่จ้าแอบมาส่องเที่ยงโทรหานะครับ

ลงรูปให้ชมคืนนี้นะครับพี่ยุทธ  ;D

สงสัย จะจบที่น้ายุทธ

น่าจะครับพี่ Jopiya  ;D

แอบเข้ามาเหล่ BR183 :) สวยมากเลยครับ

ขอบคุณครับพี่ F

มาละ 183 ใครรออยู่จัดการเลยครับ

;D ;D ;D

อยากลอง 180 ครับน้าต้น เผื่อจะหลอนกับเค้ามั้ง  :D

มีคนรับไปเม่ือคืนแล้วครับพี่ Mr.Eakaluk  ;D

การันตี br183
ครับ เคยมีโอกาส ได้ลองเสียง ตัวนี้เลยครับ
ผมติดใจมาก ครับ
ถ้าหาเงินทัน เสร็จผมแน่

คุ้มค่า มากๆ ครับ

Martin XC1T : น่าเล่นมากๆ ครับ

ขอบคุณมากครับพี่ต๋อง เดี๋ยวถ่ายรูปใหม่ทั้ง 2 ตัวมายั่วพี่ครับ   ;D ;D ;D

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
น่าสนใจมากทั้งคู่เลยครับ
noomxman

s.lucky

• member
ช่วยเชียร์ BR 183 ครับ... เคยลองBlueridge ของพี่ Natta แต่จำรุ่นไม่ได้ ยังหลอนจนทุกวันนี้เลย เจ้า BR 183 ตัวนี้คงไม่ต้องสืบ... ^^
Acoustic Only...!

Nisorn

• member
น่าสนใจมากทั้งคู่เลยครับ

ครับพี่หนุ่ม เสียดายสุด ๆ ครับ  :'(   ขอบคุณครับ  ;)

ช่วยเชียร์ BR 183 ครับ... เคยลองBlueridge ของพี่ Natta แต่จำรุ่นไม่ได้ ยังหลอนจนทุกวันนี้เลย เจ้า BR 183 ตัวนี้คงไม่ต้องสืบ... ^^

ครับพี่ s.lucky แจ่ม  ;D  ขอบคุณครับ

Mr.Eakaluk

• member
สวยมากเลยครับ 180 ไว้วันไว้ น้าต้นว่างๆขออนุญาติ เข้าไปลองนะครับ
อยู่ให้ต่ำ ทำให้สูง

nong

• member
Guild ดูจ้ำม้ำสมส่วน

Spunperee

• member
183 สวยครับที่บ้านไม่มีทรงนี้ด้วยน่าจับมาแลกจัง  เชียร์ครัช :)

Por SC

• member
โอ้...ในที่สุดผมก็รู้แล้วว่า Veelah V1 ก็อปปี้ Martin XC1T มานี่เอง ดิบๆเหมือนกันเลยครับ  ;D
: Simple is Best :

WSM

• member
183 ตัวนี้น่าเล่นมากครับ

crapbasic

• member
โอ้ว พี่ต้นปล่อยของ เชียร์ครับขอให้ขายได้ไวๆนะครับ br183 สวยมากครับ :o ;D

tong tivanon

• member
  • SANTAFE PSF 49 C
ของดีทั้งนั้นเลย ไม่มีโอกาสจับจองเสียดาย จังเลย
ขอให้ขายได้ดังใจหวังนะครับ พี่ต้น
SANTAFE PSF 49 C

Christopher

• member
Blueridge BR-183 สวยมากครับ

getpacalin

• member
  • เกต 086-0788535
183  180  ในฝันเลยครับ. รักพี่เสียดายน้อง เห็นทีไรฟุ้งซ่านทุกที สวยจริงๆครับพี่ต้น

Nisorn

• member
Re: Martin XC1T ใหม่ ๆ โดนหมีข่วน & Blueridge™ BR 183 ภาพมาแล้วครับ
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 10:03:25 »
พี่ยุทธ ขอโทษทีนะครับ เมื่อคืนติดนิดหน่อย 555
ลงภาพให้ชมแบบแฮ้งค์ ๆ นะครับพี่