Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำ ที่เรียนกีต้าร์คลาสสิคในกทม หน่อยคับ  (อ่าน 1743 ครั้ง)

fREEDOM77

• member
ผมสนใจอยากเล่นกีต้าร์คลาสสิค น้าๆ ช่วยแนะนำที่เรียนในกทม หน่อยคับ

(ขอเบอร์สถานที่เรียนด้วยนะคับขอบคุณครับ)

K@Y

• member
  • เคครับ :)
Re: ช่วยแนะนำ ที่เรียนกีต้าร์คลาสสิคในกทม หน่อยคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 13:31:51 »
ผมเรียนยามาฮ่าอยุ่อะครับก็โอเคนะครับมีหลายที่ครับต้องดููว่าสะดวกเเถวไหนครับ

fREEDOM77

• member
Re: ช่วยแนะนำ ที่เรียนกีต้าร์คลาสสิคในกทม หน่อยคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2011, 00:56:19 »
ขอบคุณมากครับ