Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กีตาร์ทรงสวย หุ่นเรียว บาง เบา kramer ferrington acoustic USA. ขอขายแค่ 16,500.-  (อ่าน 1918 ครั้ง)

ooammyoo

• บุคคลทั่วไป
kramer ferrington acoustic electric USA. ขอขายแค่ 16,500.-
ใช้งานได้ดีมาก หิ้วไปไหนสะดวก หุ่นดี  เรียวบาง เบา
เล่นเป็น อะคูสติก และเป็น solo ได้ดีมาก
สวนตัวชอบมากๆๆๆ ขายเพราะจะเปิดร้านอาหารเล็กๆ ระดมทุนครับ

088 6444 900  เจน ครับ โทรมาได้ตลอดคุยกันก่อนครับ.