Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดการ ขาย กีต้าร์ คลาสสิค Almanza 459 (สเปน) มีรูป  (อ่าน 4964 ครั้ง)

Fatchild

• member
เป็นกีต้าออลโซลิดครับ ของสเปน. ตัวนี้สภาพดีมากครับใหม่ไร้ร่องรอย ไม้หลังครับ อินเดียนโร้สวู้ด ปรีแอมป์ fish man pre fix pro ตัวนี้มีไมค์ ด้วยครับของอเมริกา. สภาพผมให้ 98%ครับ ที่ขายเพราะประสบอุบัติเหตุรถยนต์ ตอนไปทำงาน เลยให้แขนซ้ายไม่ค่อยมีแรง เลยไม่ได้เล่น อยากแบ่งปันผู้สนใจ (ราคานี้ต่อได้นิดหน่อย). สามารถนัดดูของก่อนได้ที่ หมู่บ้านเมืองทองหรือแถวออฟฟิส ที่ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (คลองเตย)  ขาย 36000  (ต่อรองได้ครับ)  ขิง 089-669-0400 มี  HARD CASE ให็

Fatchild

• member
Re: ขาย กีต้าร์ คลาสสิค Almanza (สเปน) HAND MADE
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2013, 19:07:06 »
ผมลงรูปแล้วย่อแล้วลงไม่ได้   สนใจดูรูป  MAIL [email protected]

s.lucky

• member
Re: ขาย กีต้าร์ คลาสสิค Almanza (สเปน) HAND MADE
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2013, 19:15:52 »
เอาใจช่วยครับ หายป่วยกลับมาเล่นกีต้าร์ได้ไวๆครับ...
Acoustic Only...!

Fatchild

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2013, 19:18:06 »
เอาใจช่วยครับ หายป่วยกลับมาเล่นกีต้าร์ได้ไวๆครับ...

ขอบคุณมากครับ 

Fatchild

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2013, 19:56:29 »
up

s.lucky

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2013, 20:05:31 »
[email protected]  ส่งรูปมาเลยครับเดี๋ยวผมช่วยลงให้...^^

Fatchild

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2013, 20:13:24 »
[email protected]  ส่งรูปมาเลยครับเดี๋ยวผมช่วยลงให้...^^
    ส่งให้แล้วครับ  ขอขอบคุณจากใจเลยครับ

palummanu

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2013, 20:18:34 »
รุ่นอะไรครับน้า Fatchild

Fatchild

• member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2013, 20:21:48 »
รุ่นอะไรครับน้า Fatchild
     459 Cutaway

s.lucky

• member
Re: ขาย กีต้าร์ คลาสสิค Almanza 459 (สเปน) HAND MADE
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2013, 22:44:40 »

ภาพมันเล็กไปหน่อยอะครับเลยดูไม่ค่อยชัด แต่ดูในมือถือนี้ชัดแจ๋วเลย  ยังไงถ้ามีไฟล์ใหญ่ๆ ลองส่งมานะครับเด่วลองลงใหม่.... ตัวนี้สวยทีเดียวครับ Cut-away แถม pick-up รุ่นไหญ่อีก ขายได้ไวๆ ครับ....

Fatchild

• member
Re: ขาย กีต้าร์ คลาสสิค Almanza 459 (สเปน) HAND MADE
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2013, 22:48:50 »

ภาพมันเล็กไปหน่อยอะครับเลยดูไม่ค่อยชัด แต่ดูในมือถือนี้ชัดแจ๋วเลย  ยังไงถ้ามีไฟล์ใหญ่ๆ ลองส่งมานะครับเด่วลองลงใหม่.... ตัวนี้สวยทีเดียวครับ Cut-away แถม pick-up รุ่นไหญ่อีก ขายได้ไวๆ ครับ....

ขอบคุณมากที่ลงให้ครับ   ไฟล์ใหญ่สุดแล้วครับเพราะถ่ายจาก IP5   ยังไงส่งรูปทางเมล มาส่งทางเมลชัดกว่าครับผมว่

nhoy

• member
น่าเล่นครับ Almanza 459
เสียใจด้วยนะครับที่ประสบอุบัติเหตุ ขอให้หายและแข็งแรงไวๆ ด้วยครับ

Fatchild

• member
น่าเล่นครับ Almanza 459
เสียใจด้วยนะครับที่ประสบอุบัติเหตุ ขอให้หายและแข็งแรงไวๆ ด้วยครับ

ขอบคุณมากครับที่อวยพร  แต่ปกติแล้ว แค่แขนยังไม่มีแรงเท่าที่ครว  เพราะเส้นประสาทขาด ผมเปงเหมือนอัมพาทมา8เดือน (ตอนนี้ปรกติแล้ว)

Fatchild

• member

up

putitti

• member
กีต้าร์สวยมาก แถมราคาสุดๆ
ราคานี้ประหยัดไปเยอะมาก (เป็นหมื่น)
ใครดูคลาสสิคอยู่ รีบเลยครับ  :)

พร่ำพร่ำ จำนรรจา

Fatchild

• member
Re: ปิดการ ขาย กีต้าร์ คลาสสิค Almanza 459 (สเปน) มีรูป
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 13:03:50 »
ขอขอบคุณ ท่าน S.lucky
             ท่าน ชัช_ครับ
             ท่าน  nhoy
             ท่าน  puttiti

ที่เข้ามาช่ายเหลือต่างๆ  ไม่ว่าจะเป็นการช่วยลงรูปและอื่นๆ   ขณะนี้ผมได้ขายกีต้าร์ตัวนั้นไปแล้ว  จึงขอขอบคุณจากใจที่ช่วยเหลือครับ

ขอบคุณครั

s.lucky

• member
Re: ปิดการ ขาย กีต้าร์ คลาสสิค Almanza 459 (สเปน) มีรูป
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 18:17:19 »
ยินดีด้วยคร๊าาาบ...^^