Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเล่าจากนครหลวงการดนตรี  (อ่าน 12815 ครั้ง)

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
Re: เรื่องเล่าจากนครหลวงการดนตรี
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 09:07:25 »
เข้ามาชื่นชมด้วยคนครับ เค้าคงดีใจน่าดูที่มีคนชมเชยการบริการของทางร้าน
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

KY2

• member
Re: เรื่องเล่าจากนครหลวงการดนตรี
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 11:53:32 »
ชื่นชมด้วยคนครับ ^^

เคยไปลองหลายๆสาขา  บริการดีมากๆครับ

ส่วนพี่ดาใจดีจริงครับ เพราะผมโทรไปรบกวนสอบถามราคาและรายละเอียดต่างๆบ่อยครับ

พี่เขาตอบโดยไม่รำคาญเด็กน้อยวัย 29 ขวบ อย่างผมเลยครับ ^^

Nightbarons

• member
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 12:12:25 »
ร้าน นครหลวงการดนตรี เป็นร้านที่ผมเข้าไปแล้วรู้สึกเป็นกันเองมากที่สุดเลย  เวลาลองกีต้าร์ที่ร้านนี้ก็ลองแบบสบายใจ   ไม่เหมือนเวลาไปลองที่ร้านอื่นมันรู้สึกเกร็งๆ เล่นได้ไม่เต็มที่   เลยเป็นสาเหตุที่ทำให้ผมชื่นชอบในกีต้าร์ยี่ห้อ Takamine ที่สุดเลย

valen

• member
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 12:27:17 »
นครหลวงการดนตรี ชื่อนี้ รับประกันการบริการประทับใจ อยู่แล้วครับ
เวลาไปเดินศูนย์การค้า ที่มีร้านนครหลวงการดนตรี ผมก็จะเข้าเป็นร้านแรกเสมอ

XRAY

• member
  • Bossy เปลี่ยนชื่อเป็น XRAY นะครับ
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 17:08:43 »
อยู่ไกล ไปไม่ถึงครับ
ถ้ามีโอกาศจะแวะไป
ACOUSTIC GUITAR ONLY