Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รับเซ็ตอัพ กีต้าร์ ครับ ทั้งในนอกสถานที่ ปืนครับ (BTS เอกมัย )  (อ่าน 2019 ครั้ง)

kyoko

• member
รายละเอียดโทรสอบถามได้ที่ 082 - 7071750 ปืนครับ 24 ชม.

bankonprathom

• member
รับ ทำไบดิ้งรอบตัว เคลือบสี และใส่อินเลย์  ไหมครับ 

kyoko

• member
อ่อ ครับ รับ นะครับ แต่ ต้อง ขอให้โทมาสอบถามรายละเอียด และก็ ค่อยว่ากันอีกที่นะคับ
นัดล่วงหน้า ก็ดีนะ ลองโทมาสอบถามดู

kyoko

• member
รับ ทำไบดิ้งรอบตัว เคลือบสี และใส่อินเลย์  ไหมครับ
ลองโทมาจองคิวสอบถามดูนะ