Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (ขายแล้วจ้า) ขออนุญาตเพิ่มรายการไมค์Shure SM58 สภาพดี ถูกๆครับ ^_^  (อ่าน 3189 ครั้ง)

ไดอารี่กีตาร์

• member
  • I am OSK & TU Alumnai
เพิ่มรายการ ไมค์ร้อง Shure SM58 สภาพดีมากครับ ของลูกศิษย์ เอาไว้ซ้อมร้อง
ขายเพราะได้ตัวใหม่ไร้สาย เลยฝากขายหาตังคฺ์กินขนม ปิดเทอมครับหึ หึ  กล่อง อุปกรณ์ไม่เหลือแล้วนะครับ
สติกเกอร์มหาจักร ก้อสภาพอย่างในรูปนะครับ 555 เช็คได้ทั้งสถาพรวมๆทุกอย่าง น้ำหนัก ทั้งโช๊ค ยังเด้งดึ๋ง

แท้ 100 % ไม่แท้คืนเงินให้สามเท่าจ้าๆๆๆ ตัวนี้ผมไปซื้อให้จาก MC ครับ เกือบสี่พัน

2200 บาท พร้อมส่ง EMS เลยครับ

ขอบคุณบ้านไม้มากๆครับ

ขาตั้งขายแล้วนะครับ รอส่งครับ

สนใจรบกวนโทรคุยที่ ครูหน่อง เบอร์เดิมครับ 0804333340
มารับได้แถวเส้นถนนกาญจนาภิเษก, สมาคมชาวใต้, รพ.ธนบุรี 2, พุทธมณฑลสายสองนะครับ

ขอบคุณเพื่อนๆพี่น้องที่เยี่ยมชมครับ ^_^

[/b]

[email protected]

• member
Re: ขาตั้งกีตาร์แบบพับเก็บได้ AROMA ถูกๆครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2013, 14:02:47 »
เรียน ครูหน่องที่นับถือ

สนใจครับ รบกวนขอเลขที่บัญชีสำหรับโอนเงินด้วยครับ

ชื่อและที่อยู่สำหรับจัดส่ง
นายยิ่งยศ สุนทรศารทูล
๓๑ อาคารพญาไท ชั้น ๓ ห้อง ๓๑๑ ถนนพญาไท แขวงถนนพญาไท เขตราชเทวี กรุงเทพมหานคร ๑๐๔๐๐
โทรศัพท์ ๐๒-๖๔๒๗๖๗๓-๕ , ๐๘-๖๙๗๔-๗๓๘๘

• member
Re: ขาตั้งกีตาร์แบบพับเก็บได้ AROMA ถูกๆครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2013, 14:16:11 »
ส่งSMS ให้แล้วครับ  ^_^

ขอบคุณน้ายิ่งยศมากครับ

Butboy

• member
  • Acoustic lover
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2013, 14:30:49 »
จ๊าก มาเร็วไปเร็วแท้ หวัดดีครับพี่

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2013, 14:36:54 »
โห สบายดีนะครับ น้าปอนดฺ์  ^_^

ไม่ได้คุยกันเลบ 555

อ้อ   ออกพรรษา  แล้วนะครับ รักษาสุขภาพด้วย หึ หึ

คำเตือน   การดื่มสุรา ทำให้ตับแข็งได้ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง สุราปลอดภาษี kingPower 5555

Butboy

• member
  • Acoustic lover
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2013, 14:39:48 »
สบายดีท่านพี่ เดี๋ยวจะขุดกรุของเก่ามาขายมั่ง เริ่มรกบ้านแล้วครับ 555

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2013, 15:59:16 »
เรียนครูหน่องที่นับถือ

โอนเงินจำนวน ๑,๐๐๐ บาท เข้าบัญชีให้เรียบร้อยแล้วเมื่อเวลา ๑๕.๔๓ นาฬิกาของวันนี้ (๒๑ ตุลาคม ๒๕๕๖) ครับผม ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันอุปกรณ์ดี ๆ ครับ

Yingyos
๐๘-๖๙๗๔-๗๓๘๘

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2013, 16:02:12 »
พรุ่งนี้จะรีบส่งให้นะครับ ^_^

ขอบคุณน้ายิ่งยศมากครับ

• member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2013, 10:16:00 »
น้ายิ่งยศครับ เมื่อเช้าน้องเขาไปส่งแต่เช้า แต่กล่องพัสดุขนาดที่จะใช้จนท.บอกว่า
เบิกมาไม่พอ เดี๋ยวครูหน่องจะลองหาดูที่อื่นนะครับ

แต่จะส่งให้ภายในวันนี้แน่นอน    ขอบคุณครับ ^_^

• member
Re: ขออนุญาตเพิ่มรายการไมค์Shure SM58 สภาพดี ถูกๆครับ ^_^
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2013, 11:06:05 »
ขออนุญาตเพิ่มรายการไมค์นะครับ ^_^

• member
Re: ขออนุญาตเพิ่มรายการไมค์Shure SM58 สภาพดี ถูกๆครับ ^_^
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2013, 11:11:10 »

ไม่เป็นไรครับครู ไม่รีบครับ

Yingyos

• member
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2013, 11:29:22 »

ไม่เป็นไรครับครู ไม่รีบครับ

Yingyos

สภานะ   ไมค์รอโอนนะครับ ขอบคุณคุณเจี๊ยบ อริยะมากครับ ^_^

• member
ขอบคุณบ้านไม้มากๆครับ _/ll\_

• member
ได้รับข้อความเลขส่ง EMS แล้วครับ ขอบคุณครับครูหน่อง

Yingyos

• member
SMS ไปแล้วจ้า ขออนุญาตแจ้งคุณเจี๊ยบอีกครั้งครับ พอดีคุณเจี๊ยบเพิ่งเริ่มซื้อขายทางNet
เผื่อจะได้ลองเช็คEMS ตามLinkข้างล่างดู พอดีพรุ่งนี้วันหยุด

http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx

พี่เขาแจ้งว่า  ไปรษณีย์บางที่อาจจะส่ง บางที่อาจหยุดครับ ^_^

EK360612175TH คุณเจี๊ยบ อริยะ
EK360612184TH คุณยิ่งยศ

^_^

tarkoonmoo

• member
Shure SM58  ขายไปยัง  สนใจครับ ถ้ายัง ขอเบอร์ติดต่อ หน่อย ครับ

• member
เรียนครูหน่องที่นับถือ

ได้รับพัสดุแล้วเมื่อตอนเก้าโมงครึ่งวันนี้ (๒๔ ตุลาคม ๒๕๕๖) ขอบคุณครับ

Yingyos