Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: **มีคนจองแล้วครับ** Martin GPCPA5K พร้อมFiber Case SKB ใหม่มากประหยัดไปเป็นหมื่น  (อ่าน 5873 ครั้ง)

Jack of Clubs

• member
ขออนุญาตลงขายให้พี่มนตรี(User: Jude) รายละเอียดคร่าวๆตามนี้ครับ
ซื้อมือหนึ่งจากตัวแทนฯ(มิวสิคคอลเลคชั่น)ได้3เดือนกว่า

***จองแล้วครับ ขอบคุณอคุสติกไทยสำหรับพื้นที่ครับ

เปิดราคาขาย30000บาทเท่านั้น พร้อมเคสไฟเบอร์SKB(แยกซื้อเพิ่มมา4900) ทั้งสองอย่างถอยตอนออกห้างพร้อมกัน

สเปคตามรหัสรุ่นที่ได้จากเวบนอก:
GP is 'Grand Performance', Martin's new, Taylor-like body shape; C means 'cutaway'; PA means 'Performing Artist' series; 5 means the fifth tier (1 being the highest, most expensive); and, finally, K means koa back and sides.
ติดตามอ่านต่อได้ http://www.musicradar.com/reviews/guitars/martin-gpcpa5k-567125

ติดต่อโดยตรง: o88-4982หกหก8 คุณมนตรี
จุดนัดพบ: จรัลฯ75 หรือนัดตามที่สะดวกทั้งสองฝ่าย (เจ้าของกีตาร์เป็นศิลปินอาชีพ ซื้อ-ขายสบายใจได้ครับ)

folkbeach

• member
ของดีๆ ออกมาเพียบเลย ช่วงนี้

Martin GPCPA5K น่าสนใจมาก ภาคไฟฟ้า Fishman's F1  ไม่ธรรมดา   ;D ;D

Jude

• member
ไม่ค่อยถนัดในเรื่องการลงรูปเลยฝากเค้าลงรูปกีตาร์ไม่ค่อยได้เล่นส่วนมากเอาไปโชว์ในงานconcertต่างๆตอนนี้ต้องการเงินเพื่อซื้อเบสตัวใหม่ขาดเงินปรมาณหนึ่งครับรักเบสมากกว่ากีตาร์ขายกีตาร์ซื้อเบสครับ

nhoy

• member
น่าเล่นมากครับสำหรับ Martin GPCPA5K พร้อม SKB Fiber Case

• member
ไม่ค่อยถนัดในเรื่องการลงรูปเลยฝากเค้าลงรูปกีตาร์ไม่ค่อยได้เล่นส่วนมากเอาไปโชว์ในงานconcertต่างๆตอนนี้ต้องการเงินเพื่อซื้อเบสตัวใหม่ขาดเงินปรมาณหนึ่งครับรักเบสมากกว่ากีตาร์ขายกีตาร์ซื้อเบสครับ
เบสตัวใหม่พี่จืดต้องมีหกหลักแน่ๆเลยครับถึงขนาดขายโปร่งตัวโปรด ทุ่มเทซะขนาดนี้แสดงว่าคอนเสิร์ตงานหน้าต้องไม่ธรรมดา สะกิดสักเดือนสองเดือนล่วงหน้านะครับเผื่อผมจะได้เตรียมหาชุดให้แมชท์กับบรรยากาศเพลงยุค80 สมัยที่ผมเริ่มริอาจจีบสาวรุ่นพี่ม.2 ;D ;D

Jude

• member
รุ่นนี้ของใหม่ราคา32900เป็นราคาที่ไม่มีเคสให้กีตารเปล่าๆผมไปซื้อเคสมาอีก4900บาทรวมก็37800ลดมากแล้วนะครับท่านที่ต่อเห็นใจหน่อยนะครับกีตารใหม่มากครับแทบไม่ได้เล่นเลยขอบคุณที่สนใจครับ

Jude

• member

time

• บุคคลทั่วไป
Martin ตัวนี้ออกมาสู้กับtaylor ใช่ไหมครับ เสียงเป็นไงบ้าง

วิษณุ

• member
  • แหลมฉบัง ชลบุรี line.nuwisetchaichan
ราคาไม่แรง  ผมสาวกmartinช่วยดัน

Jude

• member
โทรมาคุยได้นะครับถ้าอยากได้จริงจะลดให้นิดหน่อย

Jude

• member
ตัดใจแล้วครับ28000ภายในสิ้นเดือนนี้ถ้ายังอยู่คงต้องเก็บแล้วครับกีตาร์ที่สั่งกำลังเดินทางมาไม่มีใครรับไปดูแลคงต้องเรียนภรรยาตามตรงละครับ55555

• member
ตัดใจแล้วครับ28000ภายในสิ้นเดือนนี้ถ้ายังอยู่คงต้องเก็บแล้วครับกีตาร์ที่สั่งกำลังเดินทางมาไม่มีใครรับไปดูแลคงต้องเรียนภรรยาตามตรงละครับ55555

ตามนั้นเลย ;D เอาใจช่วยครับพี่จืด

[email protected]

• member
อยู่จรัญ ฯ ๗๑ เอาใจช่วยครับผม

Yingyos

• member
อยู่จรัญ ฯ ๗๑ เอาใจช่วยครับผม

Yingyos
อยู่ใกล้มากเลยครับ แวะไปคุยเล่นได้เลยนะครับเนี่ย พี่จืดใจดีน่ารักมากครับ

s.lucky

• member
Pick-up รุ่นนี้มันเท่จริงๆ ... ขายได้ไวๆครับ.....
Acoustic Only...!

Jude

• member
ต้องขอโทษทีมีน้องคนหนึ่งจองไว้แล้วครับ

Guitarism01

• member
ตัวนี้ น่าจะไปนานแล้วนะ ฮ่าๆ ดูใหม่อยุ่เลย  ::) ::) ::)

nainan

• member
ถ้าน้องที่จองไว้เกิดเปลี่ยนใจ
โทรมาหาผมเลยนะครับ
ซื้อจริงครับ
0819480024
นันท์ครับ