Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย crafter ga 15 n และ tokai heavy relic ปรับราคาลง  (อ่าน 2453 ครั้ง)

yunaka_wut

• member
ขาย crafter ga 15 n และ tokai heavy relic ปรับราคาลง
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2013, 20:57:52 »
เนื่องจากจำเป็นต้องลดจำนวนประชากรด่วนครับ เพราะไม่ได้ใช้เลยจริงๆ เลยต้องขออนุญาตขาย กีต้าร์ดังนี้ครับ

๑. กีต้าร์โปร่ง crafter ga 15 n (ไม่มีไฟฟ้า)
ตัวนี้สภาพใหม่ กริ๊ปมากๆครับ  มองด้วยตาเปล่าไม่เห็นรอยใดๆทั้งสิ้น มีเพียงรอยขนแมวด้านหลังบางๆบ้าง ถ้าไม่สังเกตก็ไม่เห็น top solid ceder ครับ เสียงดี งานเนี๊ยบ สมราคาครับ .. ตัวนี้ไม่มีกระเป๋าให้นะครับ ซื้อมาก็มีแต่ตัวแล้วครับ
------------------ ราคา 6900 บาท รับเอง 6500 บาทจ้า --------------------

๒. ไฟฟ้า tokai silverstar
ตัวนี้เป็นปีเก่า ปีประมาณ 80 โลโก้เป็นสปาเก็ตตี้ งานเนี๊ยบ รูปทรงยังเหมือนเฟนเดอร์อย่างไม่ผิดเพี้ยน ทำลีลิคโดยพี่ อู่ หรือพี่เก่ง santip ซึ่งงานลีลิคหายห่วงอยู่แล้วครับ เฉพาะค่าทำสีและลีลิคปกติแบบตัวนี้ก็ประมาณ ห้าพันกว่าบาทครับ ครับ งานเนี๊ยบ เสียงดีมากกก สะพายแล้วหล่อแน่นอน ..
ที่ขายเพราะตั้งแต่ได้มาก็แทบไม่ได้เล่นจริงๆครับผม พอดีได้อีกตัวมาเลยจะเป็นต้องปล่อยครับ ยังเสียดายอยู่เหมือนกัน ไม่มีกระเป๋าให้นะครับ ถ้าชอบใจก็ต้องหามาใส่เองครับสำหรับตัวนี้

---------- เสนอราคาขายที่ 12500 บาทครับผม รับเอง 12000 บาทนะครับ ----------
------------ ราคาทุกตัว ถ้าสนใจจริง ลดได้นะครับ จัดได้ก็จัดกันไปครับ --------------

เหตุผลที่ขายกีต้าร์ทั้งหมดเพราะไม่ได้เล่นจริงๆครับ อยากให้คนที่สนใจได้เอาไปใช้มากกว่า เพราะปกติผมเล่นเบสครับผม ซื้อมาเพราะชอบแต่ไม่ได้ใช้จริงๆ เลยอยากลดจำนวนประชากรนิดนึง เพราะตอนนี้ค่อนข้างมากแล้ว ท่านใดสนใจสามารถมาลองเสียงได้ที่ สุทธิสาร อินทามระ 25 นะครับ ชอบใจไม่ชอบใจว่ากันอีกที มาลองได้ไม่ว่ากันจ้าา ...
คนขายคุยง่าย  ส่วนรับส่งของสะดวกแถวรถไฟฟ้าอารีย์ หรือแล้วแต่นัดกันนะครับ

ติดต่อ วุด 089 691 0427

ขอบคุณบ้านไม้คราปผม

yunaka_wut

• member
Re: ขาย yamaha silent guitar slg 110s/crafter ga 15 n/tokai heavy relic ปรับราคาลง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2013, 19:55:26 »
ดันหน่อยครับ

yunaka_wut

• member
Re: ขาย crafter ga 15 n และ tokai heavy relic ปรับราคาลง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2013, 08:30:57 »
สนใจมาลองก่อนได้นะคราป ไม่ชอบไม่เป็นไรจ้าา