Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รับไมค์อัดเสียงดีๆสักหนึ่งตัวครับ งบสัก 5,000+6,000 ครับ  (อ่าน 1258 ครั้ง)

tamsad

• บุคคลทั่วไป
น้าๆคนไหนมีไมค์อัดเสียงดีๆสักตัวใช้เบื่อแล้ว หรือเปลี่ยนรุ่น โยนมาให้กระผมไว้ cover เพลงบ้างครับ  :D :D
ติดต่อเมล [email protected] หรือ ทิ้งเบอร์ไว้เดี๋ยวติดต่อกลับครับ สะดวกแถว หนองแขม บางแค หรือสถานที่ไกล้เคียงครับ
หรือน้าๆแนะนำทีครับว่างบประมาณนี้ใช้ตัวไหนคุ้มสุดครับ

ขอบคุณพื้นที่อคูสติกไทยครับ