Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดกระทู้ครับ มีผู้รับไปดูแลต่อแล้วครับ ขาย Zoom Q3HD ครับ  (อ่าน 2238 ครั้ง)

comeagain

• member
ตัวนี้ซื้อมาเมื่อปลายปีที่แล้ว ใช้ลองอัดตัวเองเล่นกีตาร์ไปซักสิบกว่าเพลง กะจะอัพขึ้นยูทูป แต่ดูๆ แล้วไม่ไหวน้องๆ เค้าเล่นเพราะกว่าเยอะ  เครื่องอัดเลยนอนกล่องตั้งแต่บัดนั้นมาครับ  แล้วเมื่อสองสามเดือนก่อนผมย้ายบ้านเก็บของลงกล่อง เพิ่งเริ่มเอาของจากกล่องมาจัดวางก็เลยเจอว่าซื้อตัวนี้ไว้ไม่ได้ใช้เลยมาประกาศขายครับ  ทั้งนี้ขุด Acc. ผมค้นหา Adapter กับซองใส่ไม่เจอครับ ไม่รู้มันไปอยู่กล่องไหนตอนย้ายบ้าน เลยเอาเฉพาะที่หาเจอมาประกาศขายตามาภาพที่ 2 ครับ

เครื่องอัดสภาพใหม่(อย่างที่บอกใช้อัดเล่นซักสิบกว่าเพลงได้ครับ)  ระบบทุกอย่างสมบูรณ์ครับ รูใส่ขาตั้งใหม่เอี่ยมลองใส่ครั้งเดียวตอนอัดเล่นที่ได้มาใหม่ๆ แล้วก็ไม่ได้เล่นครับ เมื่อวานลองอัดเล่นยังแจ่มครับ  เรื่องถ่านใช้ถ่านชาร์จของ Sanyo Eneloop  สองก้อนอัดเล่นได้ทั้งวันเลยครับ เครื่องไม่ค่อยกินถ่านครับพ๊ม

ขอตั้งราคาไว้ 5,000 บาท ได้ของตามรูปที่สองเลยครับ  ขออนุญาตดูของได้ใน กทม. นะครับ ไม่ขอส่งของทางไปรษณีย์ครับ บ้านอยู่แถวรามคำแหงฯ จะมาดูเองได้ยิ่งดีครับ เบอร์โทร 089 0543 สองศูนย์สอง ครับ(ขายประกันไม่ต้องโทรมาเน้อครับ)  ราคาถูกหรือแพงยังไงโพสต์ติชมได้เลยนะครับ ผมไม่ได้เข้าบอร์ดนานรหัสเก่าก็ลืมเลยครับ ต้องสมัครเข้ามาใหม่อีกที ก็ดีครับเป็นน้องใหม่หน้าใสๆ ดีครับ

รูปครับตัวนี้ถ่ายเมื่อวาน ยังค้น Acc. ไม่เจอ

รูปสอง หลังไปค้นเจอ Acc. บางส่วนครับยกให้หมดนี้ที่มี

comeagain

• member
มีข้อสงสัยประการใดก็โพสต์ถามมาได้เลยเน้อครับ  ราคากลางๆ เค้าไปเท่าไรกันไม่แน่ใจครับ

comeagain

• member
เมื่อกี้พี่ทิวา โทรมาจองแล้วนะครับ นัดรับของเย็นนี้ ผลเป็นเช่นไรจะมาบอกต่อครับ

Jack of Clubs

• member
Q3ตามที่คุยนะครับ แต่ไม่น่ารอดQ1,2

comeagain

• member
Q3ตามที่คุยนะครับ แต่ไม่น่ารอดQ1,2

ขอบคุณครับน้าครับ  น้องอยู่หน้ารามฯ ใกล้บ้านผมเลยเพิ่งโทรมาขอคิวสอง (อยู่ใกล้กันน้องเค้าบอกจะเข้ามาเอาเลย แต่ผมรับปากพี่ทิวาไว้แล้วครับ พอดีจะไปรับภรรยาตอนเย็นก็นัดเจอพี่เค้าได้เลยครับ)  ผลเป็นไงเดี๋ยวค่ำๆ จะมาโพสต์บอกนะครับ  รับประกันได้อย่างเดียวว่าของใหม่มือเดียวครับ อัดไปสิบกว่าเพลงอย่างที่บอก แถมผมซื้อเม็มใหม่เป็น 16 กิ๊ก ติดเครือ่งไปด้วยเลยครับ(ยกเว้นถ่านไม่ยกให้ เอาใส่ให้ลองเฉยๆ)

comeagain

• member
ปิดกระทู้แล้วจ้า น้าทิวา คิวที่ 1 มารับของแล้วครับ นัดรับของข้าง รพ.รามา ถนนพระรามหก ส่งถึงมือเรียบร้อยแล้วครับ

Tiwa Thammarat

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณสำหรับมิตรภาพครับ  ;)

comeagain

• member
ขอบคุณสำหรับมิตรภาพครับ  ;)

ขอบคุณน้องทิวาเช่นกันครับที่รับไปดูแลต่อครับ  ขอให้สนุกกับการอัดเสียงเล่นกีตาร์ของตัวเองเน้อครับ ส่วนผมไม่รุ่งด้านนี้ แหะ แหะ ใช้เครื่องวีดีโอธรรมดาอัดก็พอแล้วครับ

และที่ขาดไม่ได้ต้องขอขอบคุณทางเวบ acousticthai ที่เอื้อเฟื้อพื้นที่สื่อกลางในการซื้อขายให้เพื่อนๆ สมาชิกครับพ๊ม