Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รับ กล่อง เคสโฟม ฮาร์ดเคส #ปิดคะ จัดของใหม่แว้ว  (อ่าน 5597 ครั้ง)

CATKAWKONG

• บุคคลทั่วไป
ขอใช้กระทู้น้องปุ๊กหน่อยนะ เคสผมขายให้น้องมามิโอ้แล้วครับ ให้น้องเอาไปลองใส่ก่อน ยังไงโทรจีบน้องเค้าเอาเองนะครับ
ตามสบายคะ ที่จริงน้าhappyควรลงเบอร์ติดต่อที่โทรไปง่ายกว่านี้นะคะ ลงแบบนี้กว่าจะกดไปได้มันไม่สะดวกแก่น้าเจ๋งนะคะ อีกอย่างถ้าน้าอยากได้จริงควรติดต่อผู้ขายโดยตรงค่ะ ได้ไม่ได้อย่างไรก็ถือว่าได้พูดคุยกัน ทำความรุ้จัก^^ เปนเรื่องน่ายินดีคะ บ้านไม้คนกันเองทั้งนั้น
พี่โทรหาน้าแฮปปี้เปนคนแรกแล้วจ้ะ แต่โทรไม่ติดอ่ะ
ค่าา ^^ หาต่อจ่ะ

happy14

• member
Re: รับ กล่อง เคสโฟม ฮาร์ดเคส งบ1000 ใส่กีต้า
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2013, 20:12:07 »
ขอใช้กระทู้น้องปุ๊กหน่อยนะ เคสผมขายให้น้องมามิโอ้แล้วครับ ให้น้องเอาไปลองใส่ก่อน ยังไงโทรจีบน้องเค้าเอาเองนะครับ
ตามสบายคะ ที่จริงน้าhappyควรลงเบอร์ติดต่อที่โทรไปง่ายกว่านี้นะคะ ลงแบบนี้กว่าจะกดไปได้มันไม่สะดวกแก่น้าเจ๋งนะคะ อีกอย่างถ้าน้าอยากได้จริงควรติดต่อผู้ขายโดยตรงค่ะ ได้ไม่ได้อย่างไรก็ถือว่าได้พูดคุยกัน ทำความรุ้จัก^^ เปนเรื่องน่ายินดีคะ บ้านไม้คนกันเองทั้งนั้น
ครับ ถ้าเบอร์โทรที่ผมลงไปดูแล้วอ่านยาก ไม่เข้าใจก็ขออภัยด้วยครับ ส่วนเรื่องเคสถ้าผมอยากได้จริงๆผมคงโทรไปเร้าน้า Jeng แล้วล่ะครับ แต่ผมก็ให้เกียรติ์จขกท.ตัดสินใจก่อนครับคือถ้าไม่มาถึงผมก็ไม่ซีเรียสอะไรครับ แล้วที่น้าjeng โทรหาผมไม่ติดเพราะช่วงนั้นผมไม่ค่อยสบายนะครับ ขอบคุณครับ

CATKAWKONG

• บุคคลทั่วไป
Re: รับ กล่อง เคสโฟม ฮาร์ดเคส งบ1000 ใส่กีต้า
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2013, 08:03:11 »
ดันต่อ หาต่ออีก เรื่อยๆ ไม่รีบคะ

pkiss

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2013, 10:56:30 »
ความต้องการเหมือนกะเจ้าขอกระทู้เลย  แต่กีต้าร์ผมทรง D 

ใครต้องการปล่อยโพสบอกเลยนะครับ

ช่วยดัน  ;D