Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดกระทู้ ขาย กีต้าร์ Breedlove // K.Yairi // Yamaha // Maestro by Gibson  (อ่าน 11791 ครั้ง)

issi

• member
  • อนาคตกำหนดได้
Re: ขาย กีต้าร์ Breedlove // K.Yairi // Yamaha // Maestro by Gibson
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 07:53:31 »
ของดีๆทั้งนั้น การันตีโดยพี่หนุ่มใจดี
คนบ้านฉาง ระยองครับ

Dawrin505

• member
Re: ขาย กีต้าร์ Breedlove // K.Yairi // Yamaha // Maestro by Gibson
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 08:02:22 »
 :) ;) :D   โห!  เจ๋งๆทุกตัวเลยครับโดยเฉพาะ Breedlove ชอบมากครับ ขายได้เร็วๆน๊ะครับ...

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 08:47:55 »
โห เป้าเป็นอะไรเนี่ย ถึงทำให้พี่หนุ่มระเบิดคลังแสงขนาดนี้  >:(

รักษาภาวะสมดุลครับพี่Twinbee  ระยะหลังรับเข้าอย่างเดียวไม่มีออกเลยชักเยอะครับ

ปล่อยออกไปบ้างจะใด้ซื้อของใหม่มาเล่นมาลองอีกครับ :D :D :D

โอ้ว Yamaha LEX-15  สวยงาม มาก ดันๆๆๆๆๆ

ขอขอบคุณครับน้าtonyguru ;D ;D ;D

ฮ่าฮ่าฮ่า เข้ามาขำ เยาะเย้ยคนเล่นๆ 
ฝาก E Car อีกสักคันได้ไหม เดี๋ยวขนไปไว้ที่ร้าน  ถ้าไม่ยอมให้ฝากขาย ให้เอาชุด EVO III มาซะดีๆ นี่คือการปล้น

ยุ อีกตัว Morris Sxxx น่ะปล่อยได้แล้ว สาวก Morris มีเยอะนะ ขอราคาแบ่งกันใช้นะ โทรเบอร์นี้ได้เลย 1112 
ไปดีกว่า เดี๋ยวโดนเขวี้ยงหัว

แหมพี่ดูนิสัยผมซิเป็นคนตัดใจอะไรยากมาก  รถก็จะขายแล้วยังตัดใจชุด EVO III ไม่ใด้เลย

เก็บใว้เป็นของแต่งบ้านซะอย่างนั้น
;D ;D ;D

จัดเต็ม แจ่มๆทั้งนั้นพี่หนุ่ม

ขอขอบคุณครับพี่ปอนด์ ;D ;D ;D
noomxman

NATTA19

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 09:00:28 »
อยากได้ce3 แต่งบหมด เสียดายแทนพี่หนุ่มครับตัวนี้ ขายได้เร็วๆนะครับ

Nisorn

• member
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 09:25:35 »
สวย ๆ ทั้งนั้นเลยครับพี่หนุ่ม  ;)  ขายได้เร็ว ๆ นะครับพี่ เชียร์ครับ

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 10:17:52 »
เอะ นี่ผมเข้า เวป One2Car ป่าวเนี๊ยะ
ซื้อกีต้าร์ แถม รถไปเลย น้าหนุ่ม อิๆ
รักเธอนะ....กีต้าร์

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 12:04:59 »
ไปโดนของแรงอะไรมาครับน้าหนุ่ม ปล่อยออกเยอะเลย ขอให้ขายได้ไว ๆ นะครับ  ;D
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 13:21:49 »
:) :) :)โหคลังแสงเลยครับน้าหนุ่ม^^

ขอบคุณครับน้าหมิง  ;D ;D ;D

ตามมาเชียร์ นะครับ

ขอบคุณครับพี่โอ๊ต แค่มาเชียร์ผมก็ดีใจแล้วครับ ;D ;D ;D

มาช่วยเชียร์น้าหนุ่มครับ ขอให้ขายได้ตามประสงค์ครับ

ขอบคุณครับน้าอุดม ;D ;D ;D
noomxman

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 13:23:37 »
บอกแล้ว ให้ แทง เชลซี......................อิอิ

เชียร์ ครับ ของดีดี ทั้งนั้น สภาพ สวยทุกตัว ผมไปลองมาแล้ว  มีแต่ มยุรา ซื้อ.............

พันธุ์หมูบ้า

• member
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 13:27:55 »
CE-3 ส่งของได้แถวรัชดาครับ ผมต้องไปทำงานทุกวันน้าหนุ่ม อิอิอิ

folkbeach

• member
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 14:30:50 »
น่าสนใจหลายตัวเลย เชียร์ให้ทุกรายการ  ;D ;D

Tiwa Thammarat

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 15:01:16 »
กีต้าร์ดีๆ เจ้าของดูแลเป็นอย่างดีทุกตัว Breedloveงามมากครับน้าหนุ่ม
รอค่าเทอมผ่านไปก่อน ถึงจะขยับได้ เชียร์ครับ

noomxman

• member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 17:52:09 »
สวยงามน่าเล่นทั้งน้าน เลยครับพี่หนุ่ม ;D ;D

ขอบคุณครับพี่มนัส  ;D ;D ;D

ขอให้ขายหมดไวไวครับผม.......... ;D ;D ;D

สาธุ  ขอบคณครับน้าKittiphon  ;D ;D ;D

ของดีๆทั้งนั้น การันตีโดยพี่หนุ่มใจดี

ขอบคุณครับพี่อิ๊ส คัดมาอย่างดีทุกนางครับ  ;D ;D ;D

:) ;) :D   โห!  เจ๋งๆทุกตัวเลยครับโดยเฉพาะ Breedlove ชอบมากครับ ขายได้เร็วๆน๊ะครับ...

ขอบคุณครับน้าแดง  ;D ;D ;D

อยากได้ce3 แต่งบหมด เสียดายแทนพี่หนุ่มครับตัวนี้ ขายได้เร็วๆนะครับ

CE-3 ผมตัดใจไม่ขาดวันนี้ว่าจะเก็บแล้วเอาตัวอื่นลงแทนแล้วครับพี่นัท

สวย ๆ ทั้งนั้นเลยครับพี่หนุ่ม  ;)  ขายได้เร็ว ๆ นะครับพี่ เชียร์ครับ

ขอบคุณครับพี่ต้น ไปใด้ซักครึ่งนึงผมก็เก็บตัวอื่นกลับเข้าบ้านแล้วครับ
noomxman

thepgesorn

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 18:25:54 »
e-car น่าสน

Piyawat.H

• member
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 20:26:32 »

ใครยังไม่มีแควน น่าไปสู่ขอ สาวน้อยไอนุคนนี้ วัย 15 กระเตาะ

noomxman

• member
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2013, 08:28:19 »
เอะ นี่ผมเข้า เวป One2Car ป่าวเนี๊ยะ
ซื้อกีต้าร์ แถม รถไปเลย น้าหนุ่ม อิๆ

เอิ๊กๆๆถ้าสาวๆซื้อจะแถมคนขับไปให้ด้วยครับน้านาย  ;D ;D ;D

ไปโดนของแรงอะไรมาครับน้าหนุ่ม ปล่อยออกเยอะเลย ขอให้ขายได้ไว ๆ นะครับ  ;D

รักษาภาวะคงคลังครับน้ามนตรีรับเข้าหลายตัวไม่ปล่อยออกบ้างไม่ไหวครับ  :D :D :D

บอกแล้ว ให้ แทง เชลซี......................อิอิ

เชียร์ ครับ ของดีดี ทั้งนั้น สภาพ สวยทุกตัว ผมไปลองมาแล้ว  มีแต่ มยุรา ซื้อ.............

ผมแทงบังยีดีกว่าเข้าวินแน่ๆ บอลไทจะไปบอลโลก ;D ;D ;D
noomxman

s.lucky

• member
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2013, 10:17:34 »
เชียร์ทั้งกีต้าร์ และรถเลยครับ... ขายได้ไวๆครับพี่หนุ่ม...^^
Acoustic Only...!