Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายแล้วคราปป  (อ่าน 5028 ครั้ง)

yunaka_wut

• member
ขายแล้วคราปป
« เมื่อ: ตุลาคม 22, 2013, 19:52:04 »
ขายแล้วครับ ขอบคุณบ้านไม้ครับ

bankonprathom

• member
ราคานี้ พร้อมส่งต่างจังหวัดได้ไหมครับ

pkiss

• member
กีต้าร์สวยมาก น่าใช้   ;D

RooM69

• member
FG202B  นี้ ต่างจากตัวในคลิปยังไงครับ ขนาดเล็กกว่ารึปล่าวครับ

Geronimo

• member
ขอดูรูป ไบดิ้งที่เปลี่ยน ชัดๆๆหน่อยได้มั้ย กะลังหา OM พอดีเบย

yunaka_wut

• member
ราคานี้ พร้อมส่งต่างจังหวัดได้ไหมครับ
พี่อยู่ที่ไหนอ่าครับ ลองโทรมาคุยรายละเอียดได้ครับ จัดได้ก็จัดกันไป คุยง่ายพี่ ๕๕
กีต้าร์สวยมาก น่าใช้   ;D
ขอบคุณมากๆครับพี่ครับ
FG202B  นี้ ต่างจากตัวในคลิปยังไงครับ ขนาดเล็กกว่ารึปล่าวครับ

เท่าที่ทราบนะครับ ขนาดเท่ากันครับ เป็น om เหมือนกัน แต่ 202 b ผลิตหลังครับ 202 ผลิต 1975-78 แต่ 202 b ผลิต 1978-80  และก็มีการเปลี่ยนเสป็ค คือ ไม้ข้างกับหลังของ 202 เป็น Queensland Walnut  แต่ 202 b เป็น Sapele    อ่าครับผม นอกนั้นเหมือนกันหมดครับผม

ขอดูรูป ไบดิ้งที่เปลี่ยน ชัดๆๆหน่อยได้มั้ย กะลังหา OM พอดีเบย
  ได้ครับ แต่ขอเป็นสักพรุ่งนี้ละกันนะครับ พอดีกีต้าร์อยู่ที่ที่ทำงาน พรุ่งนี้จะเอากลับ และจะถ่ายมาให้ครับผม

ท่านใดสนใจโทรมาสอบถามได้นะครับ จัดได้ก็จัดกันไปครับ สบายๆ

bankonprathom

• member

อยู่ อุตรดิตถ์ครับ

RooM69

• member
บอกดี้ ถือว่าใหญ่หรือเล็กครับพี่ เพราะดูจากรูปตัวเหมือนเล็ก แต่ดูจากคลิปดูใหญ่ (แหะๆรึผมมองไม่ดี)
แล้วทัชชิ่งเป็นยังไงมั่งครับ

yunaka_wut

• member
บอกดี้ ถือว่าใหญ่หรือเล็กครับพี่ เพราะดูจากรูปตัวเหมือนเล็ก แต่ดูจากคลิปดูใหญ่ (แหะๆรึผมมองไม่ดี)
ไซด์ om ทั่วๆไปอ่าครับ ส่วนตัวผมว่าไม่ใหญ๋นะ ถ้าเทียบกับเดทนอท  ว่างๆมาลองจับดูก่อนได้พี่ ไม่ชอบไม่เป็นไรจ้า

มามิโอ้

• member
ใช้รุ่นนี้อยุ่ค่ะ แต่เป็น fg202 เฉยๆ ไม่มีรหัส b ตามหลัง เป็นทรง om
เสียงดีทีเดียวค่ะ จับง่าย สบายมือเลย
สภาพตัวนี้ดีกว่าตัวที่เราใช้อยู่ค่ะ เห็นรูปแล้วงามมากกกกกก มีเคสด้วย แอบอยากได้เลย
ถ้าใครไม่เคยลอง แนะนำให้ไปลองฟังเสียงดูนะคะ
อาจทำให้เปลี่ยนใจหลงรักวินเทจเลยก็ได้ค่ะ งุงิ

Geronimo

• member
ใช้รุ่นนี้อยุ่ค่ะ แต่เป็น fg202 เฉยๆ ไม่มีรหัส b ตามหลัง เป็นทรง om
เสียงดีทีเดียวค่ะ จับง่าย สบายมือเลย
สภาพตัวนี้ดีกว่าตัวที่เราใช้อยู่ค่ะ เห็นรูปแล้วงามมากกกกกก มีเคสด้วย แอบอยากได้เลย
ถ้าใครไม่เคยลอง แนะนำให้ไปลองฟังเสียงดูนะคะ
อาจทำให้เปลี่ยนใจหลงรักวินเทจเลยก็ได้ค่ะ งุงิ
  fg202  ได้มาจาก น้าเนม  ป่าวครับ มามิโอ้ ปาดหน้าผมเห่นๆๆ ว่าแต่เสียงเป่นไงมั่งครับ

มามิโอ้

• member
ใช่ค่า เพิ่งได้มาจากคุณเนม เสียงดีเกินราคาค่ะ ไม่แตะกีต้าตัวเก่าเลย แง้ว
ว่างๆก้อมาลองได้นะคะ อยู่ประตูน้ำค่ะ

RooM69

• member
ไซด์ om ทั่วๆไปอ่าครับ ส่วนตัวผมว่าไม่ใหญ๋นะ ถ้าเทียบกับเดทนอท  ว่างๆมาลองจับดูก่อนได้พี่ ไม่ชอบไม่เป็นไรจ้า

โทรหาแล้ว ติดต่อไม่ได้อะครับผม

yunaka_wut

• member

โทรหาแล้ว ติดต่อไม่ได้อะครับผม

ขอโทษด้วยนะครับ พอดีช่วงเย็นๆ แบตหมด   

NoooM

• member
Re: ขายแล้วคราปป
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2013, 22:05:09 »
http://www.dealfish.co.th/product-3926190/

ช่วงนี้ราคาของขึ้นเร็วมากครับ ;D