Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ครับ น้าๆช่วยเเนะนำที่เรียนแถวๆนนทบุรีให้หน่อยครับ  (อ่าน 456 ครั้ง)

Beer v1

• member
สวัสดีครับน้าๆๆทุกท่านครับ

ผมมือใหม่ครับ หัดเล่น มาประมาณเกือบปีเเล้วครับ

ตีคอร์ด เกา ยังไม่ค่อยได้เท่าไหร่เลยครับ

ปล่อยเวลาผ่านเห็นทีจะไม่ไหวครับ อยากเก่งกับเขาบ้างครับ

อยากให้เเนะนำ ที่เรียนให้หน่อยครับ ผมอยู่ เเถวเมืองทองธานีครับ

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ขอบคุณครับ

nhoy

• member
สวัสดีและยินดีต้อนรับครับ
เรื่อง "ที่เรียน" เดี๋ยวรอน้าๆ มาตอบให้นะครับ

Beer v1

• member
สวัสดีครับ น้า nhoy

รอๆๆๆๆครับ