Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา GUILD GAD50 ด้วยคนครับ สีอะไรก็ได้(ถ้าสี sunburst โอเคมากเลยครับ)  (อ่าน 1761 ครั้ง)

nattawood

• member
ตามหา GUILD GAD50 gen2 ด้วยคนครับ สีอะไรก็ได้(ถ้าสี sunburst โอเคมากเลยครับ)

สภาพสัก 85 % ขึ้นไปครับ กับ ฮาร์ดเคสคู่กัน

LINE : ardentzzz
เบอร์โทร : 089-0911009
EMAIL : [email protected]

ขอบคุณ www.Acousticthai.net ณ ที่นี้ด้วยครับ

CrysisSam

• member
Why everyone is looking for GAD 50, is it a competition who get first laugh first? LOL ;D

nattawood

• member
LOL เพิ่งขายตัวเก่าไป  ตอนนี้ไม่มีกีตาร์เล่นเลยครับ T_T

Piyawat.H

• member
GAD-50 สี sunburst ก็ได้ความหล่อ มาดเข้ม ส่วนสี nat ก็ได้ความสวย หวาน นั่งมองลายไม้ก็ละออตา
ส่วนเสียงก็ คาแรกเตอร์ของ Guild แบบเต็มๆ
ขอให้เจอเป้าหมายเร็วๆ นะครับ

nattawood

• member
ตามหาาาาอยู้่จ้าาาา

nattawood

• member
ตัวนั้นเป็นgen1อ่าครับ ที่ต้องการเป็นgen2อ่าขอโทดด้วยนะครับ