Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ กีตาร์โปร่ง เก็บไว้ซักตัว มีงบอยู่ 5000 บาท  (อ่าน 2502 ครั้ง)

ชลาธิป

• member
ขอรูปและรายละเอียดครับ

sudd

• บุคคลทั่วไป
รายละเอียด น้อยไปไหมครับ เช่น ชอบทรงอะไร โปร่งธรรมดาหรือโปร่งไฟฟ้า มือ1 หรือ 2  เล่นแนวไหน ??
( แนะนำมือ1VEELAH,WALDEN ,DOVE ,TYMA ,ENYA , มือ2 CRAFTER ,TAKAMINE ,YAMAHA,MORRIS?)

ชลาธิป

• member
โปร่งธรรมดา ครับ

1900

• member
งบ 5000 ไม่น้อยครับหาใหม่ได้ดีๆหลายยี่ห้อ มือ 2 สภาพดีๆก็เยอะครับ
แต่ถ้าเป็นตัวแรกหรือไม่อยากแก้ปัญหาจุกจิกไม่เคยมีประสพการณ์ในเรื่องปรับแต่งหลายๆอย่างเอง แนะนําให้ซื้อของใหม่แล้วให้เซ็ทอัพมาเลยครับ สําคัญที่สุดต้องลองเล่นเองด้วยนะลองหลายๆยี่ห้อ จะได้ไม่รู้สึกเสียดายว่าทําไมไม่ลองรุ่นโน้นรุ่นนี้ แต่เล่นไปสักพักก็คงอยากซื้ออีกตัวแน่นอนครับ อิอิ ;D

nhoy

• member
จากงบที่ตั้งไว้ นอกจากที่น้า sudd ได้กรุณาแนะนำไว้แล้ว
ถ้าเป็นของใหม่เลยลองดู Veelah V1-D ที่ Forte Music เซ็นทรัลพระราม 9 ครับ

SallyRx15

• member
  • โลกเปลี่ยนไป เมื่อใจเปลี่ยนแปลง
Veelah V1D หรือ เพิ่มมาอีกนิดเป็น Sigma DM-1ST ได้ทรงคล้ายมาติน ทำให้เท่ห์และมั่นใจมากขึ้นครับผม

jomarnjamorn

• member
ผมมีmorris w30 ตัว. ไม่ค่อยได้เล่นครับ สนใจป่าวครับ
S.Yairi
K.Yairi
Dove

Ki-Ta-Kao

• member
ผมมีmorris w30 ตัว. ไม่ค่อยได้เล่นครับ สนใจป่าวครับ
ขออนุญาติน้า จ.ข.ก.ท ด้วยครับ รบกวนน้า jomarnjamorn ไม่ทราบว่า w30 ขายซักเท่าไรครับ พอดีผมสนใจรุ่นนี้อยู่ ถ้าไม่เป็นการรบกวน ขอรูปกับราคาทาง Email ครับ [email protected] ครับ ต้องขอโทษน้า จ.ข.ก.ท อีกครั้งครับ ขอบคุณ

Tum3445

• member
ผมมี Dove dl220c สภาพ95% พร้อมกระเป๋า

โปร่งไฟฟ้า เปลี่ยนสาย เซ็ตอัพแล้ว

ขาย 5000 บาท

กทม. นนทบุรี นัดเจอได้คับ

086 711-3263  ID : tum3445

ชลาธิป

• member

เท่าไหร่ครับ

chillchill

• member
เพิ่มงบอีก 2.5พัน มารับโปร่งไฟฟ้า veera thailand 2012 ได้เลยครับ
0873408707