Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (ขายหมดแล้วครับ ขอบคุณทางเว็บมากๆครับ)  (อ่าน 12154 ครั้ง)

jube

• member
Martin D28 Marquis ติดต่อ จุ๊บ 0814393177
และ Martin D-28 Marquis Serial Number: 1472729 เอกสารใบรับประกันทุกอย่างครบครับใหม่มากๆ

Huss and Dalton D RH Sitka Spruce and Honduran Rosewood 

Specifications:
    Top: Sitka Spruce
    Back and Sides: Honduran Rosewood
    Scale: 25.4"
    Nut Width: 1 23/32"
    Serial Number: 2794
    Neck Material: Mahogany
    Fretboard: Ebony
    Bridge: Ebony Belly
    Bracing: Adirondack Braces
    Headstock Shape: Solid
    Headstock Overlay: Brazilian Rosewood
    Headstock Inlay: Huss and Dalton
    Tuners: Nickel Waverly/Nickel
    Inlays: Long Pattern Slotted Squares
    Rosette: Herringbone
    Purfling: Herringbone
    Body Binding: Maple
    Fretboard Binding: Ebony
    Headstock Binding: Ebony
    Backstrip: Herringbone
    Pickguard: Tortoise
    Nut Material: Bone
    Saddle Material: Bone Cut-Thru Saddle
    Saddle Spacing: 2 7/32"
    Bridge Pins: Ebony
    Frets To Body: 14
    Body Depth: 4 7/8"
    Lower Bout Width: 15 12"
    Case: Original Hardshell Case Included
    Setup High E: 2/32"
    Setup Low E: 3/32"

รุปเยอะหน่อยน๊ะครับ
กราบขอบพระคุณทุกๆท่านและทางเว็บครับผม

Mellow Man

• member
Re: Huss & Dalton TDRH Sitka Spruce & Honduran RW ขายหรือแลก martin d28 marquis
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2013, 02:53:23 »
สวยงามมากๆครับ เนื่องจากเบี้ยหอยน้อย ขออนุญาติเสนอแลกครับ เผื่อ จขกท. อยากเปลี่ยน feel ::)
http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=36368.0

joeykid

• member
  • joe neck solid
Re: Huss & Dalton TDRH Sitka Spruce & Honduran RW ขายหรือแลก martin d28 marquis
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2013, 05:31:24 »
เข้ามาชม มาเชียรืครับ  ของดีๆทั้งนั้นเลย   ;D ;D ;D
ฟิง-เก้อ-สะ-ตาย

jube

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2013, 11:01:44 »
สวยงามมากๆครับ เนื่องจากเบี้ยหอยน้อย ขออนุญาติเสนอแลกครับ เผื่อ จขกท. อยากเปลี่ยน feel ::)
http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=36368.0

ขอบคุณมากครับ อ.คิงส์ แต่ผมเล่น ฟิงเกอร์ไม่ถนัดครับผม

เข้ามาชม มาเชียรืครับ  ของดีๆทั้งนั้นเลย   ;D ;D ;D
ขอบคุณครับ
 :D

Mellow Man

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2013, 14:12:06 »

ขอบคุณมากครับ อ.คิงส์ แต่ผมเล่น ฟิงเกอร์ไม่ถนัดครับผม

ขอบคุณครับ
 :D

ครับผม ปล่อยได้ทันจะไปรับดูแลต่อนะครับ

gunnnose

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2013, 14:38:36 »
สนใจแลกกับ Martin D41 ปี1993 ไหมครับ
http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=35769.0

nhoy

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2013, 17:51:00 »
น่าเล่น น่าสะสมมากๆ ครับสำหรับ Huss & Dalton
Huss & Dalton ค่อนข้างจะถนัดเรื่องทรง Dreadnought มากครับ โดยเฉพาะพวก Bluegrass
จะอย่างไรก็ตาม ขอให้ขายหรือแลกได้ D-28 Marquis ได้ไวๆ นะครับ

jube

• member
น่าเล่น น่าสะสมมากๆ ครับสำหรับ Huss & Dalton
Huss & Dalton ค่อนข้างจะถนัดเรื่องทรง Dreadnought มากครับ โดยเฉพาะพวก Bluegrass
จะอย่างไรก็ตาม ขอให้ขายหรือแลกได้ D-28 Marquis ได้ไวๆ นะครับ

สนใจแลกกับ Martin D41 ปี1993 ไหมครับ
http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=35769.0

ขอขอบคุณทุกๆท่านน๊ะครับ แต่ผมขอยกเลิกการขายก่อนน๊ะครับ ขอขอบคุณทางเว็บครับผม

jube

• member
ขออนุญาติทางเว็บน๊ะครับ
กลับมาขายแล้วครับ HUSS&DALTON TDR ,Martin D28 Marquis ดูของรามอินทรา-คู้บอนครับ

Bluebird

• member
  • Bluebird Acoustic Vintage
ว๊าวว น้าจุ๊บปล่อยอาวุธหนัก ของดีสภาพงามๆทั้งนั้น เชียร์ออกไวไวครับ
We're your pleasure!

Non789

• member
เห็น  HUSS&DALTON TDR แล้วใจมันสั่น

parker1713

• member
เห็น  HUSS&DALTON TDR แล้วใจมันสั่น

โรคใจสั่นมันรักษาได้ด้วยการซื้อคร๊าบ ;D

jube

• member
ว๊าวว น้าจุ๊บปล่อยอาวุธหนัก ของดีสภาพงามๆทั้งนั้น เชียร์ออกไวไวครับ
สวัสดีครับ น้า BB ขอบคุณมากครับ
 :D :D
ครับผมเสียงดีจิงจิง

โรคใจสั่นมันรักษาได้ด้วยการซื้อคร๊าบ ;D
ใช่เลยครับ น้า Parker1713 ;) ;)

Twinbee

• member
สวยโคตร งานระดับไฮเอนเลยทีเดียว^^
ไม่รู้จะติ อะไร 55+

ming

• member
 :)สวยจริงๆครับกิเลสเกิดอีกแล้ว ครับ

max555max

• บุคคลทั่วไป
เกินงบไปนิด +.+ น่าสอย

ple2515

• member
งามทั้งสองเลยครับ ช่วยเชียร์ครับขายได้เร็วๆ

max555max

• บุคคลทั่วไป
martin ลดสุดได้เท่าไหร่ครับ+.+
yang-bao  ไลผม แอดคุยกันงุงิ

nhoy

• member
น่าเล่น น่าสะสมมากๆ ทั้ง Huss & Dalton TD-R Custom และ Martin D-28 Marquis ขออนุญาตเชียร์เลยครับ

nong

• member
แจ่มทั้งคู่เลยครับ