Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (หาได้แล้วครับ)กระเป๋าบุฟองนํ้ากันกระแทกกีตาร์ขนาดเล็กทรงโฟล์ค  (อ่าน 2321 ครั้ง)

1900

• member
จริงๆมองของน้าตั้มที่ขายอยู่ที่นี่เป็นกระเป๋า เอนย่าเบบี้ 650- แต่ลองหาดูก่อนเผื่อมีราคาไม่แพงมากหรือกระเป๋าน้าตั้มเอนย่าเบบี้มือ 2 สภาพเก่ามีตําหนิมาก/น้อยไม่เป็นไรๆยังไงก็ได้แต่ขอให้ข้างใน OK เพราะแค่เอาไว้ใส่เก็บให้เป็นที่เป็นทางไม่ได้สะพายหรือเอาไปข้างนอกเลยไม่อยากซื้อแพงมากครับ

ใส่กีตาร์ตัวนี้ครับ

เทียบกับทรง D ปกติครับ

ขนาดกีต้าร์โดยประมาณ
สูง 86 cm. ประมาณ 34 นิ้ว
กว้างหน้า โค้งบน 24 cm.
กว้างหน้า โค้งล่าง 32 cm.
หนา 8 cm.

http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=23130.msg502560#msg502560
............................................

ลงยี่ห้อ /รูป / ราคาขายไว้ในกระทู้นะครับ

โทร. 089 872 5932   โอครับ
...

ขอบคุณ อะคูสติกไทยเวปบอร์ด สําหรับพื้นที่ขายและชื่นชมผู้ที่รักการเล่นกีตาร์โปร่งทุกท่านครับ

1900

• member
 ;Dขอให้ถ่ายภาพและบอกรายละเอียด มีตําหนิตรงใหนอย่างไร ของของกระเป๋า และราคา ไว้หน้ากระทู้ด้วยนะครับ ;D

1900

• member

1900

• member
สภาพเก่ามีตําหนิมาก/น้อยไม่เป็นไรๆยังไงก็ได้แต่ขอให้ข้างใน OK เพราะแค่เอาไว้ใส่เก็บให้เป็นที่เป็นทางไม่ต้องอาศัยกระเป๋าคนอื่นอยู่ ไม่ได้สะพายหรือเอาไปข้างนอกเลยไม่อยากซื้อแพงมากครับ ;D

1900

• member

1900

• member

wanchartwww

• member
กีต้าร์ aria ขายไหมคับ

1900

• member
กีต้าร์ aria ขายไหมคับ

อะจ๊ากกกก...กําลังหากระเป๋าให้อยู่ครับ
มีกีต้าร์ตัวเล็กอยู่ตัวเดียวเองครับ ขายไปเดี๋ยวไม่มีจะเล่นอะครับผม
 ;Dขอบคุณ คุณwanchartwww ที่สนใจครับ ;D