Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ระบายกับ Music Collection สาขา Paragon  (อ่าน 11471 ครั้ง)

nhoy

• member
Re: ระบายกับ Music Collection สาขา Paragon
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2013, 22:41:07 »
น้าโหน่ง จากขอนแก่นครับคุณอาหน่อย

ผมเจอคุณอาหน่อยตั้งแต่ประมาณ 4 โมงเย็น และอำลาคุณอาหน่อยประมาณเกือบ 6 โมงครับ

(ที่คุยกันรวมเวลาเป็นชั่วโมงครับ..เวลาที่เหลือ ลองกีต้าร์จนเกือบหมดร้าน โดยคุณอาร์ตคอยให้ความสะดวกอยู่ห่าง ๆ ครับ (ก่อนหน้านั้นก็มีน้อง 2 ท่านกำลังลองเทย์เลอร์รุ่นไม่ต่ำกับแอมป์ฟิชแมนรุ่น 120 วัตต์ ก็ได้รับการต้อนรับจากคุณอาร์ตดีมากครับ))
ดีใจที่พบกับน้า MUI ครับ ฝาก Happy Birthday ลูกสาวของน้า MUI ด้วยนะครับ ขอให้มีความสุขความเจริญยิ่งๆ ขึ้นไปครับ

MUI

• member
Re: ระบายกับ Music Collection สาขา Paragon
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2013, 23:19:09 »
ขอบพระคุณ คุณอาหน่อย มาก ๆ ครับ ตอนทานข้าวเย็น ผมก็เล่าเรื่องของคุณอาหน่อยให้ลูกสาวฟัง ผมยังดีใจมาก ๆ เลยว่า ลูกสาวบอก พ่อมีเพื่อน(วัยใกล้เคียงกัน)แล้วซิ คงไม่เหงาแบบ สว.ทั่วไป (คิก คิก)

ผู้รู้สึกว่าได้รับพรอันสูงส่งจากคุณอาหน่อย เป็นแรงผลักดันผมทั้งกายและกำลังใจ ให้สร้าง "ฝัน" ขึ้นไปเรื่อย ๆ จนกลายเป็นฝันจริงครับ (

nhoy

• member
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2013, 05:41:22 »
^^
ครับน้า MUI
มีอะไรอย่าลืมติดต่อตามที่ผมได้เรียนให้ทราบไว้นะครับน้า MUI