Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายแล้วนะครับ GAD 50E สี Sunburst สภาพ 90% up พร้อมเคส และรอยขนแมวทั่วไป ไม่มีรอยหนัก  (อ่าน 4552 ครั้ง)

tee_product

• บุคคลทั่วไป
ขอปล่อย GAD 50E สี Sunburst สภาพ 90% up
พร้อมเคส และรอยขนแมวทั่วไป ไม่มีรอยหนัก
เสียงดีตามมาตรฐาน รุ่นยอดนิยม เสียงเกินราคา
แถวพระราม 3 กทม. นะครับ
(ขอปล่อยที่ราคา 28,500 บาท เพราะต้องระดมทุนช่วยญาติผ่าตัด)

รูปเท่าที่พยายามถ่ายให้ทุกมุมทุกด้านละครับ

SallyRx15

• member
  • โลกเปลี่ยนไป เมื่อใจเปลี่ยนแปลง
สวยทีเดียวคับ ขอให้ขายได้ไวๆ และผลผ่าตัดปลอดภัยนะคับ

s.lucky

• member
สีดุดันดีครับ ตีคอร์ดคงสนุกน่าดู ขอให้ญาติหายป่วยและขายได้ไวๆครับ...
Acoustic Only...!

sc1104

สวยงามทีเดียวครับ ขอให้ญาติหายป่วยไวๆนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

jimprcm

สวยเสียงดีราคาไม่แพง ไปไวแน่นอนครับ

nookAMT12

• member
มาแล้วครับ กีตาร์ที่หลายๆคนตามหา

Mr.Eakaluk

• member
อืม สวยจริงๆ
อยู่ให้ต่ำ ทำให้สูง

guitarwood

• member
กีต้าสวยมากครับ ขอให้ที่บ้านพ้นวิกฤตนี้ไปได้ด้วยดีครับ
เล่นไปเถอะครับดนตรี

Lorlek

• member
สวยเสียงดี หายาก น่าเล่น

Piyawat.H

• member
น้าๆ ที่ต้องการเสียงทดแทน Guild รุ่นท็อป แต่ต้องคุม Budjet ไม่เกิน 30k. ตัวนี้คุ้มครับ เป็น all solid + pu+hardcase

NoY_Nan

• member
 :'(เธอมาช้าไปรู้หรือปล่าวฮือๆตอนตามหาไม่มาอ่าฮือๆ :'(

CrysisSam

• member
:'(เธอมาช้าไปรู้หรือปล่าวฮือๆตอนตามหาไม่มาอ่าฮือๆ :'(
No problem, you can buy one more for yourself, for your son you already get for him, so this one is specially for you !!!!

ple2515

• member
สีนี้สวยมากเลยครับ

tonyguru

• member
ขอให้ ญาติ หายไวๆครับ

INeedYou

• member
ตัวนี้คุ้มจริงๆ คับ
ช่วยดันจ้า

Dawrin505

• member
 :) ;) :D  ผมว่ามันเป็น guitar ที่คุ้มที่สุดแล้วครับเมื่อเทียบกับในยุคนี้ ขอให้ขายได้เร็วๆครับ และขอให้ทุกอย่างผ่านพ้นไปด้วยดีครับ...

CrysisSam

• member
Hope that your relative get well soon, good luck !!!

friendny222

• member
  • คนหัวใจเซอร์
รุ่นนี้มือหนึ่งราคาเท่าไรคับน้า
Rock"N"Roll Forever

tee_product

จากใจจริงสำหรับเว็บบ้านไม้
ผมขอขอบคุณทุกกำลังใจครับที่ให้มาก
ขอบคุณมากครับ

ตอนนี้ขายแล้วนะครับ
ขอบคุณ พี่มนตรีด้วยครับที่รับไปดูแล

SoundCard

ของดีไปไวครับ all solid เรทราคานี้อยู่ไม่นาน ^^  ยินดีกับคนขายและเจ้าของใหม่ด้วยครับ