Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หากระเป๋าใส่กีต้าร์หนานุ่ม  (อ่าน 1542 ครั้ง)

Acousticlism

• member
  • ถ้าไม่ทิ้งฝัน ซักวันคงได้พบเจอ
หากระเป๋าใส่กีต้าร์หนานุ่ม
« เมื่อ: ตุลาคม 07, 2013, 09:45:41 »
รบกวนชี้เป้าให้หน่อยครับ เอาไว้ใส่น้อง Cort แบกไปข้างนอก
มี Soft case แล้ว ซึ่งใหญ่มากๆๆ แบกไปไหนก็ลำบาก อยากได้เป๋าหน้านุ่มซักใบ
ใครมีแนะนำกันมาได้ ขอบคุณมากครับ (ไม่ยึดติดกับยี่ห้อใดๆ ขอหนานุ่ม + สะพายหลังแล้วหล่อเป็นโอเค)

เอ่อ..งบประมาณขอไม่เกิน 500+ - นิดหน่อยไ้ด้ครับ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
Re: หากระเป๋าใส่กีต้าร์หนานุ่ม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2013, 10:51:29 »
ผมมีแบบหนังของIbanez เป็นทรง D  ถ้าไม่ลืมตอนมืดๆจะถ่ายรูปให้ดูครับ  ;D ;D ;D
noomxman