Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายกีตาร์ สำหรับ ไว้ซ้อมมือซักตัวครับราคาไม่แพง  (อ่าน 2644 ครั้ง)

Back Solid

• member
  • Acoustic
ขายกีตาร์ Veelah V1 OM สภาพใช้งาน ครับ มีตำหนิ น่าจะซ่อมมาครับ ผมก็ซื้อต่อมาอีกทีไม่แน่ใจครับตอนซื้อลองแล้วเสียงปกติดีก็เลยเอามา  ซื้อมาได้ปีกว่าแล้วนะครับ แต่ไม่มีผมต่อเสียงเวลาเล่นนะครับ เสียงปกติดี
เหมาสำหรับผุ้หัดเล่นไม่ไม่อยากซื้อกีตาร์แพงๆ แต่ได้เสียง ที่พอใช้ได้เลยครับ หรือสำหรับซ้อมมือ เล่นในวงเหล้า ที่ไม่อยากใช้กี้ตาร์ ตัวหลัก ไปเล่น
ขาย 1500 บาทครับ
(มีหนังสือเพลงอยู่2-3เล่มแต่เป็นเพลงไม่ใหม่มากอยากได้แถมให้ได้นะครับ)
สนใจโทร 087-5444477 ขอเป็นนัดเจอในก็ กทม.นะครับ ตามตกลงเลยครับ แต่ขอไม่ไกลมาก ผมอยุ่นุสาวรีย์ชัยนะครับ
อยากดูรูปเพิ่มเติมขอดูได้ทาง Line นะครับ ID : tantikornz
สนใจมาทดลองกันได้นะครับ เอาไม่เอาไม่เป็นไรครับ

รูปครับ อยากดูมุมใหนเพิ่มเติมบอกได้นะครับ

อันนี้เป็นรอยที่บอกว่านะจะซ่อมมานะครับ

1900

• member
จัดเลยยยยย 089 8725932 โอครับ

Back Solid

• member
  • Acoustic
สถานะตอนนี้ มี จอง2คิวนะครับ
คิว1  089-128XXXX
คิว2  089-872XXXX

SallyRx15

• member
  • โลกเปลี่ยนไป เมื่อใจเปลี่ยนแปลง
ต่อคิวด้วยคับ

ktl kyokonlo

• member
ผมช่วยเชียร์ ทั้งผู้ขาย และ ผู้ซื้อ ด้วยครับ ขอให้สมหวัง ทั้ง 2 ฝ่ายครับผม

joeykid

• member
  • joe neck solid
ตายละ พึ่งเข้ามาเหน สงสัยไม่ทันละ  :'( :'( :'(
ฟิง-เก้อ-สะ-ตาย

YaoGuitars

• member
  • ...
    • http://yaoguitars.blogspot.com
ถูกมากเลย เห็นปกติขายก้น 4000+ อะ สงสัยซ่อมมา
...

Back Solid

• member
  • Acoustic
ขายเรียบร้อยแล้วนะครับ ขอบคุณ ACousticthai ไทย สำหรับพื้นที่ดีๆครับ

1900

• member
ขายเรียบร้อยแล้วนะครับ ขอบคุณ ACousticthai ไทย สำหรับพื้นที่ดีๆครับ

ยังไงก็ฝากบอกคิว 1 ที่ได้ไปว่าถ้าเบื่อแล้ว คิว 2 ยังรอซื้อต่อเป็นคิว 1 อยู่นะคร๊าบบบบบ ;D

1900

• member
เห็นกีตาร์น้า Kitty_Ann ออกมาขายแล้ว ;D