Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (ปิดกระทู้ขอบคุณบ้านไม้มากๆครับ)กระเป๋าใส่สารพัดประโยชน์  (อ่าน 6833 ครั้ง)

1900

• member
ขายหรือแลก(ยังคิดไม่ออกว่าจะแลกอะไรดี)ดูบ้างครับ

กระเป๋าใส่อุปกรณ์สารพัดประโยชน์ ON STAGE ของ ญี่ปุ่น ต่อรองราคาได้ครับไม่ต้องเกรงใจ

เป็นหนังไม่แน่ใจว่าแท้หรือเทียมแต่คงเป็นเกรดดีมากเพราะเก็บไว้เกือบ 10 ปีไม่มีกรอบแตกหรือเสื่อมสภาพแค่เอามเช็ดก็เอี่ยมเลยเหมือนเดิมทุกอย่าง อย่างดี หนา นุ่ม
จะเอาไว้ใส่ไม้กลอง เลนส์กล้องถ่ายรูป หรืออุปกรณ์อื่นๆที่เกี่ยวกับกีตาร์ก็ได้ แบบซิป 2 ด้าน ด้านในบุฟองนํ้าหนา มีตัวแบ่งช่องและตัวรัดของถอดออกได้เอาไว้แบ่งช่องใส่ของได้ใหม่ๆแบบตีนตุ๊กแก มีสายถือ/สะพายปรับได้แข็งแรงครับไม่ได้ใช้เลยใหม่มากส่วนประกอบทุกอย่างใหม่เกือบ 100% ก็ว่าได้ครับ
กดดูรูปใหญ่ได้โดย กดที่รูป พอเข้าหน้าเวป กดที่รูปอีกครั้ง จะเห็นรูปใหญ่ชัดๆครับ

ด้านในครับ

มี สาย2 ชั้น 1.สะพายปรับความยาวได้ 2 .สายหิ้ว  ครับตามรูป

ขนาดกระเป๋าโดยประมาณ  กว้าง 16 cm. ยาว 32 cm. หนา 12 cm.
รูปลองใส่ของเผื่อจะได้เป็นข้อมูลสําหรับ น้าๆ ว่าจะเอาไปใส่อะไรได้บ้างครับ

ราคาขาย= 800 รวมส่ง EMS ห่อและแพคให้อย่างดีครับ

mail : [email protected]

โทร. 089 872 5932 พูดคุยสอบถามได้ โอครับ
...

;Dเพื่อนซื้อมาฝากจากญี่ปุ่นราคาประมาณ 1800 จริงๆแล้วมันมีรูปติดมากับกระเป๋าด้วยเป็นแพคเก็จดีไซน์(แต่หาไม่เจอน่าจะไม่อยู่แล้ว)ด้วยว่าใช่ใส่อะไรได้บ้าง ไม้กลอง ไมค์  เลนส์กล้องถ่ายรูป อีกหลายอย่างไม่ได้ใช้เลย พอดีกะจะเอาไว้เก็บเครื่องมือและชิ้นส่วนต่างๆของ กีตาร์  พวก นัท แซดเดิล สาย คีมตัดนํ้ายาเช็ดอะไรพวกๆนั้นแต่ลองเอามาขายดูก่อน ถ้าไม่มีใครรับไปผมคงเก็บใช้ประโยชน์ประมาณนี้แหละครับ ;D

ขอบคุณ อะคูสติกไทยเวปบอร์ด สําหรับพื้นที่ขายและชื่นชมผู้ที่รักการเล่นกีตาร์โปร่งทุกท่านครับ

1900

• member
อัปเดท รูปแพคของ/ส่งของ/รหัส EMS ครับ
13/10/13
แพครอส่งวันจันทร์ครับ

:D

14/10/13 ส่งแล้ววันพุธน่าจะได้รับครับ

คุณน้อย EJ876993060TH

................................................................................

ได้รับแล้วครับขอบคุณมากครับ น้าน้อย

............................................................................

1900

• member
น้าๆที่สนใจจะเอาของที่ไม่ได้ใช้แล้วหรือของใหม่ที่มีแล้วไม่ได้ใช้ มาแลกก็ได้ชิ้นเดียว หรือรวมๆกันหลายชิ้นแลกไปเลยก็ได้นะครับ

พวกสายกีตาร์ใหม่ๆที่ยังไม่ได้ใช้เป็นชุดๆนะครับ เบอร์ 10 /11 / 12 แล้วแต่ครับรวมๆกันก็ได้ / คาโป้สภาพดีๆ  หรืออื่นๆยังคิดไม่ออกอะครับ ที่เกี่ยวกับกีต้าโปร่งพอดีว่าผมไม่ได้เล่นกีตาร์ไฟฟ้าครับ ขอให้ถ่ายภาพและบอกรายละเอียดของของที่ต้องการแลกด้วยนะ จะส่งรูปทางเมล์หรือpostไว้หน้ากระทู้ก็ได้ครับ

เรื่องราคามูลค่าของไม่จําเป็นต้องเท่ากันก็ได้ครับ แค่ใกล้เคียงหรือคิดว่าอยากแลกเอาไปใช้งานจริงๆก็เสนอมาได้นะครับ แบ่งกันใช้ครับ

1900

• member

1900

• member

1900

• member

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด

ขอสอบถามนิดนึงครับว่ามีรอยหนังขาดหรือถลอกไหม  ด้ายมีรอยหลุดหลุ้ย

บ้างหรือเปล่าครับสะพายแบบไหน  แล้วข้อสุดท้ายนัดเจอใด้แถวไหนครับ
;D ;D ;D
noomxman

1900

• member

ขอสอบถามนิดนึงครับว่ามีรอยหนังขาดหรือถลอกไหม  ด้ายมีรอยหลุดหลุ้ย

บ้างหรือเปล่าครับสะพายแบบไหน  แล้วข้อสุดท้ายนัดเจอใด้แถวไหนครับ
;D ;D ;D
ไปดูให้อีกรอบ เท่าที่ดูอย่างละเอียดแล้วไม่มีครับ มีด้ายลุ่ยๆนิดหน่อยตรงที่สะพายแต่ไม่ได้ขาดครับ ใหม่กริ๊บครับ ลองกดเช็คดูรูปใหญ่แบบใหญ่มากๆได้ครับ อยู่ตจว.ครับต้องส่งให้อย่างเดียวเลยยย ;D

1900

• member
ลืมตอบเรื่องสะพายยังไงครับ
คือมันมี สาย2 ชั้น 1.สะพายปรับความยาวได้ 2 .สายหิ้ว  ครับตามรูป

1900

• member

1900

• member

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด

ผมมีคู่นี้สนใจไหมครับ   ;D ;D ;D

noomxman

1900

• member

ผมมีคู่นี้สนใจไหมครับ   ;D ;D ;D

...
สายกีตาร์กับ + คาโป้ น่าสนใจมากครับน้า noomxman พอดีผมไม่เล่นเบอร์ 13 ครับมันใหญ่ไป เบอร์ 10/11/12 พอได้ครับ ส่วนตัวแมงมุมผมเคยมีไม่ค่อยถนัดเลยแลกกับเพื่อนไปแล้้วครับขอโทษจริงๆ

ถ้ามีสายเบอร์ 10/11/12 กับคาโป้รุ่นอื่นๆก็ได้ครับ หรืออย่างอื่นๆก็ได้นะครับแต่ผมยังนึกไม่ออกเท่าที่คิดได้ก็ สายกีตาร์กับคาโป้เพราะคาโป้ผมมันหักครับ
 ขอบคุณที่สนใจเสนอมาครับน้าnoomxman ;D

1900

• member

1900

• member

1900

• member
^_^ใครสนใจก็เสนอมาได้นะครับไม่ต้องเกรงใจ ;D

1900

• member
ซื้อ ต่อรองได้ /เสนอแลกได้นะครับ สบายๆ ;D

1900

• member

1900

• member
น้าๆที่สนใจจะเอาของที่ไม่ได้ใช้แล้วหรือของใหม่ที่มีแล้วไม่ได้ใช้ มาแลกก็ได้ชิ้นเดียว หรือรวมๆกันหลายชิ้นแลกไปเลยก็ได้นะครับ

พวกสายกีตาร์ใหม่ๆที่ยังไม่ได้ใช้เป็นชุดๆนะครับ เบอร์ 10 /11 / 12 แล้วแต่ครับรวมๆกันก็ได้ / คาโป้สภาพดีๆ / สายสะพายโปร่งหนังสภาพดีๆ / หรืออื่นๆยังคิดไม่ออกอะครับ ที่เกี่ยวกับกีต้าโปร่งพอดีว่าผมไม่ได้เล่นกีตาร์ไฟฟ้าครับ ขอให้ถ่ายภาพและบอกรายละเอียดของของที่ต้องการแลกด้วยนะ จะส่งรูปทางเมล์หรือpostไว้หน้ากระทู้ก็ได้ครับ

เรื่องราคามูลค่าของไม่จําเป็นต้องเท่ากันก็ได้ครับ แค่ใกล้เคียงหรือคิดว่าอยากแลกเอาไปใช้งานจริงๆก็เสนอมาได้นะครับ แบ่งกันใช้ครับ

1900

• member