Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายหมดแล้วครับ ขอบคุณ acousticthai  (อ่าน 10258 ครั้ง)

sup-black

• member
wow!!!ไวมั่กๆเลยครับน้าทิวา
เดี๋ยวรอบหน้าเก็บเงินทันจะขอเป็นลูกค้าของน้าสักตัว..(แอบสนยามาฮ่าของน้ามานานแล้ว) ;D ;D ;D

Christopher

• member
ชุดใหญ่เลยพี่ทิวา สงสัยชุดนี้น่าจะจัด FG-2000 ได้แล้วน่ะ

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด !!!

มาไม่ทันของแรง หมดซะแร้วววววว ^ ^

★Acoustic Ministry★

TOM1869

• member
Line id: 081-8718003

Tiwa Thammarat

• บุคคลทั่วไป
ดีใจด้วยฮะน้าของดีๆ ทั้งนั้น
สงสัย FG2000 แหงม  ;D
โอ้ :o รวมสามตัว ยังห่าง2000 ต้องหาอีกเยอะครับ :-[

wow!!!ไวมั่กๆเลยครับน้าทิวา
เดี๋ยวรอบหน้าเก็บเงินทันจะขอเป็นลูกค้าของน้าสักตัว..(แอบสนยามาฮ่าของน้ามานานแล้ว) ;D ;D ;D

ครับ ราคาแบ่งกันใช้เลยไปไวครับ

ชุดใหญ่เลยพี่ทิวา สงสัยชุดนี้น่าจะจัด FG-2000 ได้แล้วน่ะ
ตงไปไม่ถึงครับน้าโอ๋

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด !!!

มาไม่ทันของแรง หมดซะแร้วววววว ^ ^

8) :o :) รอสักพักครับ รักษาแผลก่อน

กรุแตก
ขอบคุณครับน้าทอม

Bluebird

• member
  • Bluebird Acoustic Vintage
กีต้าร์ชื่อดี คุณภาพดี ราคาดีด้วย  .. คนขายก็น่ารัก อัธยาศัยดี เชียร์สสสครับ

ยินดีกะผู้ซื้อ และผู้ขายด้วยครับ :D
We're your pleasure!

กีต้าร์ชื่อดี คุณภาพดี ราคาดีด้วย  .. คนขายก็น่ารัก อัธยาศัยดี เชียร์สสสครับ

ยินดีกะผู้ซื้อ และผู้ขายด้วยครับ :D
อ่ะ :o ว่าก็มาพอดีเลย จองFG2000 เลยแล้วกันครับน้าBB ;D ;D :-[
อ่ะแซวเล่นนะครับ ขอบคุณมากครับน้าที่เข้ามาเชียร์ ;)

ข่าวแว่วๆ ว่าพระรามสองจะเปิดบ้านชุดใหญ่  จะเตรียมตัว เอ้ย ตังทันหรือเปล่า :'( ;)

พันธุ์หมูบ้า

• member
ได้ข่าวว่าในกรุเหลืออีกเพียบ

Re: ขายหมดแล้วครับ ขอบคุณ acousticthai
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2013, 07:54:03 »
ได้ข่าวว่าในกรุเหลืออีกเพียบ
  :o :oข่าวลือครับน้าเปิ้ล  :-[ ตอนนี้เหลือแต่กีต้าร์ใช้เรียนของเด็กๆครับ ;D